2.5Gbps 80Km SFP CWDM Thu Phát với DDM/DOM Tùy Chọn

50,00 US$ / Piece | 2 Piece (Đơn hàng tối thiểu)
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
15 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
ZG-Công Nghệ
Model:
CWDM SFP
Tên sản phẩm:
SFP CWDM Thu Phát với DDM DOM Tùy Chọn
Yếu Tố hình thức:
Gigabit CWDM SFP
Tốc độ tốc độ:
2.5G
Sợi Loại:
Duy nhất chế độ sợi (SMF-28e)
Kết nối:
LC
Bước sóng:
1430nm
Transmiting khoảng cách:
80 KM
Bảo hành:
3 năm
Chứng nhận:
ISO9001: 2008
Comptible Thương Hiệu:
Cisco, Hp, Huawei,, 3Com...

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
39X50X6.7 cm
Tổng một trọng lượng:
1.0 kg
Loại bao bì:
1 đơn vị/gói, 10 đơn vị/gói, 20 đơn vị/gói, 30 đơn vị/gói
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 2 >2
Thời gian ước tính (ngày) 15 Sẽ được thương lượng

                                        2.5 Gbps 80Km SFP CWDM Thu Phát với DDM/DOM Tùy Chọn

 

 

 

 

Những gì ZG Công Nghệ cung cấp

 

ZG CÔNG NGHỆ Là một hàng đầu sợi quang nhà sản xuất và chuyên ngành trong sản xuất AOC (hoạt động cáp quang) và sợi quang thu phát đặc biệt là CWDM/DWDM quang sợi module thu phát.CácZGSPXX2GL-XXXXPluggable thu phát là một hiệu suất cao tích hợp duplex dữ liệu liên kết cho bi-directional thông tin liên lạc.Nó được thiết kế cho Thô Bước Sóng Ghép Kênh Phân Chia (CWDM) các ứng dụng tốc độ dữ liệu của 2.125/2.5 Gbps, chẳng hạn như STM-16/OC-48.They có sẵn trong mười tám khác nhau CWDM bước sóng. Kỹ thuật số chức năng chẩn đoán có sẵn thông qua một hai dây nối tiếp xe buýt.

 

CWDM/DWDM Quang sợi thu phát: CWDM SFP, DWDM SFP,CWDM XFP, DWDM XFP,CWDM SFP +, DWDM SFP +, CWDM XFP, DWDM XFP,CWDM X2, DWDM X2,CWDM XENPAK, DWDM XENPAK

XPON Module: 1.25G GEPON, 2.5G GPON, 1.25G GPON

BI-DI Thu Phát:SFP BiDi, SFP + BiDi, XFP BiDi

 

 

 

 

OEM/ODM đơn đặt hàng là có sẵn

Chúng tôi có thể cung cấp sản phẩm theo yêu cầu của bạn, và thiết kế sản phẩm nhãn cho công ty của bạn.

 

Lô hàng

Phát Nhanh quốc tế: DHL, FedEx, EMS, TNT, UPS và như vậy. Phải mất 3-7 ngày làm việc.

  

Đảm bảo
Chúng tôi hứa tất cả các quảng cáo thu phát quang là thương hiệu mới với thành phần mới và các bộ phận và hoàn toàn không bao giờ sử dụng cũ và nâng cấp vật liệu. Tất cả các máy thu phát quang đã được thông qua chức năng kiểm tra và kiểm tra lão hóa. Chúng tôi cung cấp 3 năm bảo hành cho tất cả các máy thu phát quang từ các ngày giao hàng.

 

Những gì chúng tôi cung cấp

Chúng tôi cung cấp phạm vi rộng của quang học chất lượng cao thu phát và thụ động CWDM/DWDM Mux/Demux mô-đun. Quang học module là tương thích vớiCisco, Huawei, Cực, HP,Finisar, Broadcom,Đúc, Alcatel One Touch, D-link, Enterasys, Netgear, Cây Bách Xù, Nortel, Linksys, Đồng Minh, zyxel, Dell, Lưng Đỏ, H3C, ZTE, Ruijie, Ciena, Alcatel-lucent, vv.

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.