2. 5 Gam CWDM SFP Thu Phát cho Gigabit Chuyển Đổi

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
  • 100 - 999 Pieces
    15,00 US$
  • >=1000 Pieces
    14,50 US$
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
OEM/FH-Net
Model:
FHM3640-27/61
tên sản phẩm:
2.5 Gam CWDM SFP thu phát
bước sóng:
1270 ~ 1610nm
khoảng cách:
40 km
Kiểu sợi quang:
độc Sợi Single Chế Độ
nối:
SC/LC
chứng nhận:
CE RoHS FCC
DDM Chức Năng:
KHÔNG CÓ
Nguồn ánh sáng:
CWDM DFB
Công Suất đầu ra:
0 ~ + 5dBm
độ nhạy:
ít hơn-18dBm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
50000 Piece/Pieces per Week
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Stander
Cảng
Shenzhen / Hongkong
Thời gian chờ giao hàng: :
Shipped in 15 days after payment
Mô Tả sản phẩm

 

2.5 Gam SFP CWDM Thu Phát Quang

 

FH-NET & cấp tính; sFHM3640-27/61 SFP transceiver thông qua các tiêu chuẩn mới nhất Base-Bx truyền tải một sợi đơn của chất xơ, với bước sóng khác nhau đi trong mỗi hướng. bạn có thể kéo dài mạng khoảng cách lên đến 40Km với Router, thiết bị chuyển mạch, Media Converters để cung cấp tốc độ cao và ổn định.

 

các tính năng

uhỗ trợ CWDM Bi-Directional công nghệ, sử dụng một sợi đơn của sợi

uTX: 1270nm/RX: 1610nm

unội bộ + 3.3 V Cung Cấp Điện

uPlug-And-Play

ứng dụng

uSONET OC/SDH STM-

uFiber Channel

urouter

utrung tâm hoặc Lặp

 

thông số kỹ thuật

Mô-đun quang

tiêu chuẩn và Nghị Định Thư

IEEE 802.3z, CSMA/CD, TCP/IP

Chiều Dài sóng

TX: 1270nm/RX: 1610nm

Cung Cấp điện

3.3 V

cáp

Single-mode Sợi

Kiểu sợi quang

9/125 um Single-mode

Max. Chiều Dài Cáp

20 KM

Tốc Độ dữ liệu

2.5 Gbps

Loại cổng

LC hoặc SC

an toàn & Phát Thải

FCC, CE, RoHS

nhiệt độ

Nhiệt Độ hoạt động: 0& #8451;~ 70& #8451;(32& #8457;~ 158& #8457;)
lưu trữ Nhiệt Độ:-40
& #8451;~ 80& #8451;(-40& #8457;~ 176& #8457;)

độ ẩm

Độ Ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ
lưu trữ Độ Ẩm: 5% ~ 90% không ngưng tụ

 

đóng gói thông tin

mô hình

N.W. (kgs)

G.W. (kg)

Standalone Kích Thước (cm)

Pcs/Carton

Carton Kích Thước (cm)

FHM3640-27

FHM3640-61

0.025 Gam

0.03 Gam

20*18*50mm

600

40*25*33 cm

 

thông tin đặt hàng

tên

mô hình

thông tin chi tiết

SFP Transceiver

  

FHM3640-27/61

2.5 GamCWDM Quang SFP Transceiver, 1270/1610nm, 40 KM

  

FHM3640D-27/61

2.5 GamCWDM Quang SFP Transceiver,1270/1610nm, 80 KM

  

FHM3680D-27/61

2.5 GamCWDM Quang SFP Transceiver,1270/1610nm, 120 KM

 

bao bì & Shipping

 

Dịch Vụ của chúng tôi

 

Thông Tin công ty

FH-Net là một premier nhà cung cấp của khách hàng tập trung vào FTTH giải pháp chuyên dụng để trang bị, kích hoạt và trao quyền khách hàng của chúng tôi.

như một người tiên phong trong Sợi Quang cài đặt chúng tôi có chuyên dụng của chúng tôi 15 năm kinh nghiệm và chuyên môn để đảm bảo của chúng tôi khách hàng nhận được tốt nhất trong sản phẩm và hỗ trợ.

chúng tôi có đầy đủ loạt của FTTH/FTTB và Công Nghiệp thông tin Sợi sản phẩm giải pháp để đảm bảo khách hàng của chúng tôi yêu cầu của.

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.