1U Giá MEMS 1x8 Chuyển Đổi Chuyển Đổi Quang với chassis mạch Hỗ Trợ RS232 Điều Khiển

1.300,00 US$ / Piece | 1 Piece (Đơn hàng tối thiểu)
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
15 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
XYT
Model:
XYT-OSW-MEMS-1X8
Bước sóng:
1260-1620nm
Kiểu kết nối:
FC, SC, LC, ST
Bảo hành:
3 năm
Chế độ:
Duy nhất chế độ
Sợi Lenth:
1 m/tùy chỉnh
Ống lỏng lẻo:
0.9mm/2.0mm/3.0mm
Loại:
1*8 MEMS chuyển đổi quang học
Điện áp Typ:
3 V/5 V quang học chuyển đổi Cơ Khí
Mô hình điều khiển:
Chốt/Non-chốt
Gói:
1U giá

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
45X29X15 cm
Tổng một trọng lượng:
4.5 kg
Loại bao bì:
56*36*8 cm
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 10 >10
Thời gian ước tính (ngày) 15 Sẽ được thương lượng

1U Giá MEMS 1x8 Chuyển Đổi Chuyển Đổi Quang với chassis mạch Hỗ Trợ RS232 Điều Khiển

Các MEMS 1x8 Sợi quang chuyển đổi kết nối quang học kênh bằng cách chuyển hướng đến quang tín hiệu vào lựa chọn đầu ra sợi. Đây là đạt được bằng cách sử dụng một bằng sáng chế cấp phát MEMS cấu hình và kích hoạt thông qua một điện tín hiệu điều khiển. Nó độc đáo các tính năng gồ ghề nhiệt kích hoạt micro-gương phong trào thay vì của vòng quay, và chốt để bảo vệ được lựa chọn đường dẫn quang học sau khi các ổ đĩa tín hiệu đã được gỡ bỏ. Cuốn tiểu thuyết này thiết kế làm giảm đáng kể bao bì yêu cầu, và đơn giản hóa việc lái xe thiết bị điện tử, cung cấp chưa từng có tính ổn định cao cũng như một chưa từng có chi phí thấp.

Các tính năng

Độ Tin Cậy cao

Chốt

Nội tại khoan dung để ESD

 

Các ứng dụng

Kênh Chặn

Cấu hình Thêm Free/Drop Shipping

Hệ thống Giám Sát

Thiết bị đo đạc

 

Hiệu suất

Thông số

 

YSW-1 ×

Phạm Vi bước sóng

Nm

850 và 1310,1260 ~ 1620

Thử nghiệm Bước Sóng

Nm

850/1310/1490/1550/1625/1650

Chèn Giảm Cân

DB

Typ: 0.7, Max: 1.2

ER

DB

> 18

Mất Mát trở lại

DB

≥55

Nhiễu xuyên âm

DB

≥55

PDL

DB

≤0. 10

WDL

DB

≤0. 25

TDL

DB

≤0. 20

Độ lặp lại

DB

≤ ±. 05

Độ lặp lại Tỷ Lệ

Hz

20

Suốt đời

Chu kỳ

≥109

Thời Gian chuyển đổi

MS

≤10

Truyền tải Điện Năng

MW

≤500

Nhiệt Độ hoạt động

-5 ~ + 70

Lưu trữ Nhiệt Độ

-40 ~ + 85

Kích thước

Mm

1U giá

Cung cấp điện

V

AC 220 V hoặc DC 48 V

 

Thông Tin đặt hàng

Chanel

Sợi

Bước sóng

Hình dạng

Điện

Kết nối

1 ~ 128

SM: SM, 9/125

M5: MM, 50/125

M6: MM, 62.5/125

850: 850nm

1310: 1310nm

1550: 1550nm

13/15: 1310/1550nm

1U: 1U19"

2U: 2U19"

4U: 4U19"

T: Máy Tính Để Bàn

D22: Double220V

D48: Double48V

S24: 220 V + 48 V

OO: Không Có

FP: FC/PC

FA: FC/APC

SP: SC/PC

SA: SC/APC

LP: LC/PC

LA: LC/APC

 

  

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Câu Hỏi nhiều hơn:

 

1. TÔI có thể có một thứ tự mẫu? Những Gì là của bạn MOQ? 

Vâng, chúng tôi chào mừng bạn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. Chúng tôi không có MOQ, 1 mẫu là có sẵn.


2. những gì là các thời gian dẫn? 
Cho các sản phẩm thông thường, Chúng Tôi giữ cổ phiếu, có thể tàuKhoảng3 ngày làm việc sau khiNhận được thanh toán. Cho số lượng lớn và sản phẩm đặc biệt, Xin Vui Lòng kiểm tra thời gian dẫn với bán hàng của chúng tôi đại diện.


3. làm thế nào để bạn gửi các hàng hóa và làm thế nào lâu nó mất đến nơi? 
Chúng tôi thường tàu của DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.


4. Những gì là của bạn điều khoản thanh toán? 
Thông thường, chúng ta cần phải thanh toán trước bằng T/T, Công Đoàn Phương Tây hoặcPaypal.

Cũng có thể hỗ trợL/C,Tín dụng điều khoản. 

 

5. Những gì là của bạn thời gian bảo hành 
Chúng tôi hứa 3 năm bảo hành cho tất cả các sản phẩm được vận chuyển từ chúng tôi.


6. TÔI có thể trả lại sản phẩm nếu có là một vấn đề chất lượng? 
Có, nếu có là một vấn đề chất lượng xảy ra, chúng tôi có thể chấp nhận trao đổi miễn phí.

  

7. Tôi có thể sử dụng riêng của chúng tôi logo và nhãn?

Có, chúng tôi có thể cung cấp một dịch vụ OEM và làm cho các sản phẩm với nhãn hiệu riêng của bạn.

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.