notice Lưu ý: Vui lòng thận trọng và kiểm tra với nhà cung cấp của bạn xem liệu sản phẩm này có phục vụ cho mục đích chống virus và liệu virus corona (COVID-19) có ảnh hưởng đến đơn hàng của bạn không. close

1550nm 24dBm 26dBm catv bộ khuếch đại quang EDFA bơm kép và SNMP EDFA

  • 1-4 hộp
    937,00 US$
  • >=5 hộp
    930,00 US$
Số lượng:
- + hộp còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
3 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Số Mô Hình:
EDFA
tên sản phẩm:
EDFA
công suất đầu vào:
-5dbm ~ + 10dbm
bước sóng:
1540-1560nm
công suất đầu ra:
24dbm
trọng lượng bao bì:
8kgs

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
65X10X45 cm
Tổng một trọng lượng:
7.000 kg
Loại bao bì:
NEW IN THE BOX
Thời gian chờ giao hàng: :
3
Huawei HG8245H GPON/EPON Supply 2POTS+4GE+WIFI+USB Fiber Optical Modem ONTHuawei HG8245H GPON/EPON Supply 2POTS+4GE+WIFI+USB Fiber Optical Modem ONTHot Sell Huawei HS8546V5 Ont Gpon Onu For Fiber Optic Network RouterHot Sell Huawei HS8546V5 Ont Gpon Onu For Fiber Optic Network RouterHuawei HS8145V HS8546V5 4GE 1USB 2.4G&5G WiFi Dual Band Gpon Epon OnuHuawei HS8145V HS8546V5 4GE 1USB 2.4G&5G WiFi Dual Band Gpon Epon OnuNew original Huawei S5720-32P-EI-AC 24 port SFP network switchNew original Huawei S5720-32P-EI-AC 24 port SFP network switchChina GPON OLT Huawei MA5800-X2 Suppliers orginalChina GPON OLT Huawei MA5800-X2 Suppliers orginalOriginal ZTE OLT ZXA10 C320 EPON GPON OLT Mini OLT With GTGO GTGH ETGOOriginal ZTE OLT ZXA10 C320 EPON GPON OLT Mini OLT With GTGO GTGH ETGOHuawei OLT SmartAX MA5800-X7 for GPON EPON Network system OLTHuawei OLT SmartAX MA5800-X7 for GPON EPON Network system OLTOriginal Huawei MA5672 GPON WIRELESS ONU with 4GE + 4 POTS + WIFIOriginal Huawei MA5672 GPON WIRELESS ONU with 4GE + 4 POTS + WIFIHuawei SmartAX MA5670 Series MA5671 GPON GEPON Modem WIFI ONUHuawei SmartAX MA5670 Series MA5671 GPON GEPON Modem WIFI ONU
Chế độ vận chuyển: DHL UPS EXPRESS BIỂN
Thời hạn thanh toán: T/T, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY
1. những gì của các cách để trả tiền?
Chúng tôi hỗ trợ T/T, CÔNG ĐOÀN PHƯƠNG TÂY, Paypal

2. những gì của cách vận chuyển của bạn?
Mua sắm bằng không khí biển nhanh
3. những gì là các sản phẩm được sử dụng để đóng gói?
Chúng tôi luôn luôn sử dụng catron, Trừ Khi bạn có đóng gói khác nhau nhu cầu
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.