Tất cả danh mục
Lựa chọn nổi bật
Trade Assurance
Trung tâm Người mua
Trung tâm trợ giúp
Tải ứng dụng
Trở thành nhà cung cấp

Mô Đun Sfp 10G EX-SFP-10GE-LR/QFX-SFP-10GE-LRCompatible Mạng Juniper Mô-đun Thu Phát SMF 10GBASE-LR SFP + 1310nm 10Km

Chưa có đánh giá
Shenzhen 6COM Technology Co., Ltd.Nhà sản xuất tùy chỉnh15 yrsCN

Các thuộc tính quan trọng

Thông số kỹ thuật ngành cốt lõi

Loại
Sợi Quang Thu Phát

Các thuộc tính khác

Số Mô Hình
6C-SFP+-LR
Nơi xuất xứ
Guangdong, China
Nhãn hiệu
6COM
Sử Dụng
Data Center, Telecom
Thời gian bảo hành
3 years
Mạng
Wireless LAN, Có dây LAN
Data Rate
10Gbps
Wavelength
1310nm
Source
DFB + PIN
TX Power
-6.5~-0.5dBm
Receiver Sensitivity
< -14.4dBm
Temperature
0 to 70°C (32 to 158°F)
Connector
LC Duplex
DDM/DOM
Supported
Reach
10km
Certification
CE, FCC, RoHS

Đóng gói và giao hàng

Thông tin đóng gói
Samples can be supplied in individual packs, usually in industrial packs of 10pcs, and are protected in a bandbox.
Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì:
10X5X3 cm
Tổng một trọng lượng:
0.030 kg

Thời gian chờ giao hàng

Số lượng (Cái)1 - 23 - 100101 - 1000 > 1000
Thời gian ước tính (ngày)71015Cần thương lượng
Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 2 Cái
Giá hàng mẫu:
12,90 US$/Cái

Theo yêu cầu

Logo tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 100
Bao bì tùy ch?nh
Đơn hàng tối thiểu: 100
Tùy ch?nh ho?t ti?t
Đơn hàng tối thiểu: 100

Mô tả sản phẩm từ nhà cung cấp

1 - 99 Cái
14,90 US$
100 - 999 Cái
12,90 US$
>= 1000 Cái
11,90 US$

Biến thể

Tổng số tùy chọn:

Vận chuyển

Vẫn đang quyết định? Nhận hàng mẫu trước! Đặt hàng mẫu

Mẫu

Số lượng đặt hàng tối đa: 2 Cái
Giá hàng mẫu:
12,90 US$/Cái

Quyền lợi của thành viên

Phiếu giảm giá 500 USDXem thêm

Các biện pháp bảo vệ cho sản phẩm này

Giao hàng qua

Chờ đợi đơn hàng được giao trước ngày dự kiến hoặc nhận khoản bồi thường chậm trễ 10%

Thanh toán an toàn

Mọi khoản thanh toán bạn thực hiện trên Alibaba.com đều được bảo mật bằng mã hóa SSL nghiêm ngặt và giao thức bảo vệ dữ liệu PCI DSS

Chính sách hoàn tiền & Easy Return

Yêu cầu hoàn tiền nếu đơn hàng của bạn không được vận chuyển, bị thiếu hoặc giao đến có vấn đề về sản phẩm, cùng với trả hàng miễn phí về kho địa phương nếu bị lỗi