10 gam SFP + CWDM 40 km 1270-1610nm Thu Phát Quang

  • 1-99 Piece
    262,00 US$
  • 100-499 Piece
    251,00 US$
  • >=500 Piece
    243,00 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
5 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 1 Piece )
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
Youthton
Model:
YSP96-CXX40
Tốc Độ dữ liệu:
10 gam
Bước sóng:
1270-1610nm
Khoảng cách:
40 km
Kết nối:
LC
Chế độ:
SM
Sợi Loại:
Duplex

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
20X16X10 cm
Tổng một trọng lượng:
1.3 kg
Loại bao bì:
Nhựa vỉ hộp + túi chống tĩnh điện + thùng carton; 50 cái trong một thùng carton.
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 500 >500
Thời gian ước tính (ngày) 5 Sẽ được thương lượng

Các tính năng

 

Giao diện quang học tương thích với IEEE 802.3ae

Điện giao diện tương thích với SFF-8431

Hot Pluggable

Tối đa liên kết chiều dài của 40 km trên SMF

Làm mát bằng EML máy phát và máy PIN receiver

Bước sóng thể lựa chọn để ITU-T tiêu chuẩn bao gồm CWDM lưới bước sóng

Tất cả các kim loại nhà ở cho hiệu suất EMI cao

Tiên tiến firmware cho phép khách hàng hệ thống mã hóa

Thông tin được lưu trữ trong thu phát

Chi phí hiệu quả SFP + giải pháp, cho phép cao hơn mật độ cổng lớn hơn và lớn hơn băng thông

RoHS6 tương thích (chì miễn phí)

Hoạt động trường hợp nhiệt độ:

Thương mại:-5 đến + 70℃

 

Thông Tin đặt hàng

 

Phần Số

Mô Tả sản phẩm

YSP96-C4740

1470nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C4940

1490nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C5140

1510nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C5340

1530nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C5540

1550nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C5740

1570nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C5940

1590nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

YSP96-C6140

1610nm, CWDM 10 Gbps, 40 km, SFP + Thu Phát-5 °C ~ + 70 °C, DDM.

 

 

Youthton Hồ Sơ

  

Chúng Tôi Là ai

Youthton Công Nghệ, một ISO 9001: 2015 được chứng nhận công ty, là một chuyên nghiệp, sáng tạo và đáng tin cậy thu phát quang nhà sản xuất.

 

Youthton của Sản Phẩm

1. thu phát: 100 gam CFP/CFP2/CFP4, 100 gam QSFP28, 40 gam QSFP +, 25 gam SFP28, 16 gam SFP +, 10 gam SFP +, XFP/X2/XENPAK, 3 gam Video SFP, 2.5 gam/1.25 gam/622 m/155 m SFP, vv.

2. cao-tốc độ cáp serial: 100 gam QSFP28 AOC/DAC, 40 gam QSFP + AOC/DAC, 25 gam SFP28 AOC/DAC, 10 gam SFP + AOC/DAC, vv.

 

Youthton của Sản Phẩm R & D

Các sản phẩm R & D thủ tục chứa bảy giai đoạn trong tổng số:

Phát triển Tính Khả Thi Đánh Giá, Lập Kế Hoạch và Thiết Kế, Kỹ Thuật Xác Minh Kiểm Tra, Thiết Kế Xác Minh Kiểm Tra, Sản Xuất Xác Minh Kiểm Tra, sản Xuất hàng loạt, Khách Hàng Thông Tin Phản Hồi.

 

Youthton củaSau khi bán Hàng Dịch Vụ

Sau khi bán hàng dịch vụ hệ thống được làm bằng lên của ba cấp độ của dịch vụ:

Đầu tiên Mức Độ Dịch Vụ:

Đề cập đến Khách Hàng Trung Tâm Dịch Vụ, Dịch Vụ Công Văn Trung Tâm, Từ Xa Trung Tâm Dịch Vụ và Lĩnh Vực Dịch Vụ Kỹ Sư. Cung cấp trực tuyến, từ xa và lĩnh vực dịch vụ.

Thứ hai Mức Độ Dịch Vụ:

Đề cập đến Trung Tâm Thử Nghiệm và Sản Phẩm Các Chuyên Gia. Cung cấp phân tích và giải pháp cho vấn đề khó khăn.

Thứ ba Mức Độ Dịch Vụ:

Đề cập đến Sản Phẩm R & D Chuyên Gia trong Youthton đầu văn phòng. Cung cấp các giải pháp cho cao vấn đề khó khăn. Cung cấp hỗ trợ kỹ thuật để kỹ thuật viên.

 

 

Www.youthton.com

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.