10 Gam CWDM 40 km SFP + thu phát 1470nm để 1610nm Tương Thích MikroTik

  • 1-49 Piece
    112,00 US$
  • 50-99 Piece
    110,00 US$
  • >=100 Piece
    108,00 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
3 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece ) Ít hơn
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
Nufiber
Model:
SFP-10G-CWDM-40D-XX
Tên sản phẩm:
10 gam CWDM 40 km SFP + thu phát
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Bước sóng:
1470 ~ 1610nm
Khoảng cách:
40 km
OEM hay ODM:
Chấp nhận
Tốc Độ dữ liệu:
10 Gb/giây
Chứng nhận:
CE RoHS FCC
Tiêu chuẩn:
IEEE802.3X
Sợi Loại:
SMF
Bảo hành:
3 năm

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
24X18X8 cm
Tổng một trọng lượng:
0.5 kg
Loại bao bì:
10 cái/nhựa pallet, 500 cái/carton, thùng carton kích thước: 45.5*32.8*28 cm
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 100 101 - 200 201 - 500 >500
Thời gian ước tính (ngày) 3 4 6 Sẽ được thương lượng

10G CWDM 40 km SFP + thu phát 1470nm để 1610nm Tương Thích MikroTik

Mô Tả sản phẩm

Nufiber của SFP-10G-CWDM-40D-XX là một rất nhỏ gọn 10 Gb/giây thu phát quang module cho nối tiếp truyền thông quang học các ứng dụng 10 Gb/giây. Các SFP-10G-CWDM-40D-XX chuyển đổi một 10 Gb/giây nối tiếp dữ liệu điện dòng để 10 Gb/giây quang tín hiệu đầu ra và một 10 Gb/giây quang tín hiệu đầu vào để 10 Gb/giây nối tiếp điện dòng dữ liệu. Tốc độ cao 10 Gb/giây điện giao diện là hoàn toàn phù hợp với SFI đặc điểm kỹ thuật.

 

Các Tính Năng chính

Hỗ trợ 9.95-11.3 Gb/giây tốc độ bit

Hot-Pluggable

Duplex LC kết nối

1470 ~ 1610nm CWDM EML máy phát, PIN photo-detector

SMF liên kết lên đến 40 km

2-wire giao diện cho quản lý thông số kỹ thuật tương thích với SFF 8472 chẩn đoán kỹ thuật số giám sát giao diện

Nguồn Cung Cấp: + 3.3 V

Tiêu thụ điện năng <1.8 W

Phạm Vi nhiệt độ: 0 ~ 70 °C

RoHS tương thích

 

Ứng dụng

10GBASE-ER/EW Ethernet

SONET OC OC-192/SDH

10G Fiber Channel

CWDM Mạng

 

Thông số

Biểu tượng

Min.

Điển hình

Max.Đơn vị

Trường hợp Nhiệt Độ hoạt động

TC

-5

 

+ 70

°C

Cung cấp Điện Áp

VCCT, R

+ 3.135

 

+ 3.465

V

Cung cấp Hiện Tại

TÔICC

  500

MA

Điện Cực Phân Tán

PD

  1.8W

 

Thông Tin đặt hàng

 
Hình Ảnh sản phẩm

  

 
Bao bì & Vận Chuyển

 

 

 

Ứng dụng

 

Phương Thức vận chuyển

 

Thông Tin công ty

 

Dịch Vụ của chúng tôi

 

 

 

 

Chào mừng bạn đến yêu cầu Chúng Tôi, Chúng Tôi chắc chắn của bạn bất kỳ cuộc điều tra sẽ nhận được của chúng tôi sự quan tâm kịp.

 

 

 

Từ khóa: 10G CWDM 40 km SFP + thu phát

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.