100 M phương tiện truyền thông ethernet chuyển đổi duplex sc fiber optic media converter

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
6,00 US$ - 10,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Thời gian chờ giao hàng::
Số lượng( Pieces) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 10 Có thể thương lượng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Loại:
FTTx Giải Pháp
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
APTTEK
Model:
APT-103S33OC
Sử Dụng:
FTTx
Số Sợi:
1.
Tên sản phẩm:
100 M phương tiện truyền thông quang chuyển đổi con
Sợi Loại:
Duplex sợi
Loại chế độ:
Duy nhất chế độ
Tốc độ truyền tải:
100 M tự động thích ứng sợi phương tiện truyền thông quang chuyển đổi
Bước sóng:
1310nm
Đạt khoảng cách:
20Km
Bảo hành:
1 ~ 3 năm
OEM:
Chất liệu:
Kim loại
Cổng LAN:
RJ45
Ứng Dụng:
(Trung Tâm Dữ Liệu)
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
5000 Piece/Pieces per Week
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Chính cơ thể * 1
Hướng dẫn sử dụng * 1
Sạc * 1
Thẻ bảo hành * 1
Tất cả điều này trong một thùng carton trường hợp
100 M ethernet phương tiện truyền thông chuyển đổi duplex sc sợi quang phương tiện truyền thông chuyển đổi
Cảng
Shenzhen, Shanghai, Ningbo
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Pieces) 1 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 10 Sẽ được thương lượng
100 M Ethernet phương tiện truyền thông chuyển đổi Duplex SC sợi Quang Phương tiện truyền thông chuyển đổi
Mô Tả sản phẩm

 

Sợi Quang Phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để tramsmission Ethernet điện tín hiệu vào quang tín hiệu, các tính năng là truyền và nhận được quang tín hiệu trong-Cụm từ bằng Pair của sợi cáp quang, do việc truyền tín hiệu là ánh sáng xung hình thức, vì vậy tương đối để các dây kim loại là không thể so sánh lợi thế: bảo mật cao, độ tin cậy, tốc độ truyền tải, dài khoảng cách, Chi phí thấp, tiết kiệm không-Tái tạo tài nguyên. Những đặc điểm này là rất thích hợp cho đô thị khu vực và mạng lưới khu vực địa phương Mạng ứng dụng.

  
Item Name
10/100 M CCTV để IP chuyển đổi
Tiêu chuẩn
IEEE802.3, IEEE802.3u, 10/100 Cơ Sở-TX, 100Base-FX
Kiểm soát dòng chảy
IEEE8.2.3x cổng kiểm soát dòng chảy và áp lực trở lại điều khiển
Tốc độ truyền tải
10/100 M tự động đàm phán
Chế độ truyền dẫn
Full-duplex và Half-duplex (Auto-Đàm Phán)
Chuyển đổi chế độ
Sửa đổi Cắt-Thông qua, lưu trữ và chuyển tiếp, chuyển đổi chế độ
Địa chỉ MAC
1 K
Không gian đệm
128 KB
  
Chiều dài gói
Lưu trữ và chuyển tiếp: 2046 Byte, chuyển đổi chế độ, Vô Hạn
Thời Gian-chậm trễ
9.6 MS
Tỷ lệ lỗi Bit
≤10 (-9)
MTBF
100,000 giờ
Cung cấp điện (Bên Ngoài)
AC 100 ~ 265 V, 50/60Hz, DC 5 V 1 MỘT
Điện cực phân tán
<2.5 W
  
Kết nối
Điện cổng: RJ 45, cổng Quang: SC/FC
Twisted-Pair
Cat.5, Cat.6, dây Trực Tiếp và dây chéo
Đa sợi
50/125, 62.5/125mm
Duy nhất chế độ sợi
8/125, 8.3/125,9/125 MS
Bước sóng
1310 nm
Duy nhất chế độ
20Km
At.5 Twisted-Pair
100 m
Nhiệt độ làm việc
0 ~ 50 ℃
Lưu trữ nhiệt độ
-20 ~ 70℃
Độ ẩm
5 ~ 90%
Kích thước
95*70*25mm (cung cấp điện Bên Ngoài)
140*110*30mm (Được Xây Dựng trong cung cấp điện)
115*88*25mm (mà không cần hộp kim loại)
117*86*27mm (mà không cần hộp kim loại)
158*128*32mm (Được Xây Dựng Trong cung cấp điện)
 
Ứng dụng Hình Ảnh
Ứng dụng Hình Ảnh
 
Đóng gói và Giao Hàng
Đóng gói và Giao Hàng

100 M Ethernet phương tiện truyền thông chuyển đổi Duplex SC sợi Quang Phương tiện truyền thông chuyển đổi

 

Đóng gói:

 

Chính cơ thể * 1
Hướng dẫn sử dụng * 1
Sạc * 1
Thẻ bảo hành * 1
Tất cả điều này trong một thùng carton trường hợp

Giao Hàng Tận Nơi:

 

Hàng đầu thời gian: 5 ~ 10 ngày làm việc
Cách giao hàng: Bằng Đường hàng không, biển và thể hiện (DHL, EMS, UPS, Fedex, TNT)

 
Chứng chỉ
Chứng chỉ
 
Dịch Vụ của chúng tôi
Dịch Vụ của chúng tôi

 

1) tiêu chuẩn và tùy chỉnh OEM sản phẩm từ nhỏ đến số lượng lớn đều được chào đón.
2) phù hợp với môi trường toàn cầu ngành công nghiệp với RoHS và SGS tiêu chuẩn.
3) tất cả các sản phẩm là 100% kiểm tra đầy đủ của chúng tôi kỹ thuật chuyên môn.
 
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

100 M Ethernet phương tiện truyền thông chuyển đổi Duplex SC sợi Quang Phương tiện truyền thông chuyển đổi

Q1. Những Gì MOQ của bạn?
A1. 1 Bộ là ok, bất cứ điều gì làm thế nào nhiều bạn cần, và chúng tôi cũng sẽ cung cấp cho bạn các dịch vụ tốt nhất.

Q2.What chứng nhận đã làm bạn nhận được?
A2: Sản phẩm Của Chúng Tôi nghiêm ngặt hoạt động các ISO9001: 2008 chất lượng hệ thống điều khiển và chúng tôi đã thông qua các CE, CCC, ROHS và SGS thử nghiệm, bạn có thể tin tưởng chúng tôi.

Q3: Điều Gì về gói của bạn và giao hàng, sẽ nó đã phá vỡ trong quá trình vận chuyển?
A3: Bạn không cần phải lo lắng về các gói, chúng tôi sẽ sử dụng trường hợp chống sốc cho cung cấp.

Q4.What chung của bạn cách giao hàng?
A4: Bằng Đường hàng không, biển và thể hiện (Ups, Fedex, TNT, EMS...) chúng tôi sẽ làm cho một hoàn hảo kế hoạch giao hàng cho bạn.

Q5.Tell cho tôi một số chi tiết về bảo hành thời gian.
A5: Chúng Tôi cung cấp cho bạn những LỜI HỨA nếu bất kỳ câu hỏi trong quá trình 1 năm và không gây ra bởi các yếu tố con người, chúng tôi sẽ sửa chữa nó.

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.