10/100m 4 cổng downlink sợi quang onu 1.25g pigtail epon bosa 1 ge pon gpon ấn độ giá

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
45,00 US$ - 48,00 US$ / Piece | 10 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
WOLCK
Model:
WK-2800WG-4b59
Mục:
Ftth 4GE + 2POT + WIFI GPON ONT
Đầu vào quang điện:
-15dBm ~ 0dBm
Bảo hành:
2 năm
Ứng dụng:
FTTH FTTB FTTX Mạng
Bước sóng:
Tx 1310nm, Rx 1490nm
Điện áp:
110 V-240 V
Không dây:
300 Mbps
Màu sắc:
Trắng
Gói:
Túi + carton (tùy chỉnh)
Net trọng lượng:
0.4 kg
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
10000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Túi + carton cho Ftth 4GE + 2POT + WIFI GPON ONT 10pcs trong một thùng carton gói là tùy chỉnh
Cảng
shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
sample in stock, 5-7 working days after payment confirmed
Product Description

10/100m 4 port downlink optical fiber onu 1.25 g pigtail epon bosa 1 ge pon gpon india price

Product details

ItemFtth 4GE+2POT+WIFI GPON ONT
Input optical power-15dBm~0dBm
Warranty2 Years
ApplicationFTTH FTTB FTTX Network
WavelengthTx 1310nm, Rx 1490nm
Voltage110V-240V
Wireless300Mbps
ColorWhite
Packagebags+carton(customized)
Net weight0.4kg
Product Keywords 10/100m 4 port downlink optical fiber onu,1.25 g pigtail onu epon bosa,1 ge pon gpon onu india price

Related Products

NEW PRODUCTS

Company Information




Certifications

OUR CERTIFICATES

Packaging & Shipping

PACKAGE:

Standard export carton packing.

DELIVERY TIME:

3-20 days after confirming order,detail delivery date should be decided according to
production season and order quantity.

Contact Us

SAY HELLO !

wechat: Wolckcatv2015

whatsapp:  +86 13670059020

skype: live:sales6_960  

     

email: sales5(at)wolck.cn           

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.