[SOFTEL] cung cấp GPON ONT cho INTERNET CATV IPTV VOD IP Camera

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
20,00 US$ - 100,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces CATV GPON ONT (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Zhejiang, China
Nhãn hiệu:
SOFTEL
Model:
ONT-4FE-RF
loại:
ONT
màu:
tùy chỉnh
kích thước:
200 mét (L) x 140 mét (W) x 33 mét (H) 0.5 kg
hạ lưu Tốc Độ Dữ Liệu:
2.488 Gbps
thượng nguồn Tốc Độ Dữ Liệu:
1.244 Gbps
Giao Diện điện:
12 V DC Power supply
độ bão hòa Quang Điện::
-8dBm
bước sóng:
Tx 1310nm, Rx1490nm
Sợi quang:
9/125 μm single-mode sợi
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
5000 Piece/Pieces per Week CATV GPON ONT
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Xuất Khẩu tiêu chuẩn Đóng Gói hoặc của khách hàng yêu cầu.
Cảng
shanghai,ningbo
Thời gian chờ giao hàng: :
10-15 working days after the payment
Mô Tả sản phẩm

 [SOFTEL] cung cấp GPON ONT cho INTERNET CATV IPTV VOD IP Camera

 

 

 

 ONT-4FE-RF (4GE + CATV) series là một FTTH truy cập băng thông thiết bị. dựa trên trưởng thành và ổn định GPON công nghệ, nó có chức năng mạnh mẽ với tính ổn định cao, QoS đảm bảo, compr-ehensive quản lý và linh hoạt mạng xây dựng, vv. ONTONT-4FE-RFseries là hoàn toàn tương thích với ITU-T G.984 tiêu chuẩn công nghệ.

nó sẽ sử dụng sợi đơn WDM công nghệ với downlink bước sóng 1490nm, uplink bước sóng 1310nm. nó chỉ cần một-core sợi để truyền dữ liệu đến dịch vụ.
ONT-4FE-RF series có 1 cổng PON, bốn 10/100 BASE-T cổng và một CATV đầu ra.

 


 

ứng dụng
  •  điển hình Giải Pháp: FTTH, FTTO, PON + EOC
  • điển hình Kinh Doanh: INTERNET, CATV, IPTV, VOD, IP Camera

     

chức năng Tính Năng

  • đầy đủ tương thích với ITU-T G.984
  • hỗ trợ bốn GE tự động thích ứng cổng Ethernet
  • hỗ trợ một CATV đầu ra
  • hỗ trợ OMCI và TR069 cho quản lý từ xa
  • hỗ trợ Web cho quản lý địa phương
  • hỗ trợ Tự Động đàm phán và MDI/MDIX
  • hỗ trợ các Ethernet tỷ lệ giao diện, chế độ làm việc và chảy điều khiển
  • hỗ trợ loopback tại UNI
  • hỗ trợ lọc gói và chống bất hợp pháp tin nhắn tấn công bảo vệ
  • hỗ trợ hiệu suất số liệu thống kê Ethernet dòng
  • hỗ trợ VLAN được gắn thẻ nhãn chế biến, giao thông phân loại và lọc gói, STP/RSTP vv.
  • hỗ trợ DHCP Option60 báo cáo các thông tin vị trí của các giao diện Ethernet
  • hỗ trợ PPPoE + cho chính xác thuê bao nhận dạng
  • hỗ trợ IGMP Snooping
  • hỗ trợ AES-
  • CATV hỗ trợ bật/off RF đầu ra từ xa

     

     

    Itemthông số
    giao diệnUplink Giao Diện1 * GPON port, FSAN G.984.2 tiêu chuẩn, lớp B +
    hạ lưu Tốc Độ Dữ Liệu: 2.488 Gbps
    thượng nguồn Tốc Độ Dữ Liệu: 1.244 Gbps
    SC/PC sợi đơn mode
    28dB mất Liên Kết và 30 KM khoảng cách với 1:128
    CATV Giao Diện1 đầu ra RF Nữ F-Type Connector
    Giao Diện Ethernet4*10/100/1000Mauto-negotiation
    Full/half duplex chế độ
    RJ45 nối
    tự động MDI/MDI-X
    100 m khoảng cách
    Giao Diện điện12 V DC Power supply
    hiệu suất
    thông số
    PON
    quang
    thông số
    bước sóng: Tx 1310nm, Rx1490nm
    Tx Quang Điện: 0 ~ 5dBm
    Rx Nhạy Cảm:-27dBm
    độ bão hòa Quang Điện:-8dBm
    Kiểu kết nối: SC
    Sợi quang: 9/125 micromet single-mode sợi
    Truyền dữ liệu
    thông số
    PON Throughput: Hạ Lưu 2.488 Gbit/s s; U
    1.244 Gbit/s
    Ethernet: 1000 Mbps
    gói Tỷ Lệ Mất: < 1*10E-12
    độ trễ: < 1.5 ms
    kinh doanh Khả Nănghai lớp 2 dây chuyển đổi tốc độ
    hỗ trợ VLAN TAG/UNTAG, VLAN chuyển đổi
    hỗ trợ Port-based giới hạn tốc độ
    hỗ trợ Ưu Tiên phân loại
    hỗ trợ bão kiểm soát của phát sóng
    hỗ trợ liên kết phát hiện
    mạng
    quản lý
    quản lý Chế Độphù hợp tiêu chuẩn OMCI giao diện theo quy định của ITU-T
    G.984.4
    hỗ trợ TR069 và quản lý WEB
    Chức Năng quản lýtheo dõi trạng thái, quản lý cấu hình, báo động
    quản lý, quản lý đăng
    vật lý Các Tính Năngvỏvỏ nhựa
    điệnbên ngoài 12VDC/1A nguồn cung cấp adapter
    công suất tiêu thụ: < 7 Wát
    kích thước và Trọng Lượnghàng Kích Thước: 200 mét (L) x 140 mét (W) x 33 mét (H)
    mục trọng lượng: 0.5 kg
    môi trường
    thông số kỹ thuật
    nhiệt độ hoạt động: 0 đến 50 ° C
    nhiệt độ bảo quản:-40 đến 85 °C
    độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% (Không ngưng tụ)
    lưu trữ độ ẩm: 5% đến 95% (Không ngưng tụ)

     

sản phẩm chính

  

Thông Tin công ty

 

bao bì & Shipping

 

triển lãm cho thấy

 

chứng chỉ

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.