Wristwatch by Ted Baker London

12 Sợi 0.9Mm SM 9/125 Vàng SC/APC SC/UPC 1/1.5 Mét Sợi Quang Pigtail

50 - 999 Cái
0,25 US$
1000 - 4999 Cái
0,23 US$
5000 - 9999 Cái
0,22 US$
>= 10000 Cái
0,21 US$
Lợi ích
Hoàn tiền nhanh chóng cho đơn hàng dưới 1.000 USDNhận ngay
SC/APC
Thời gian chờ giao hàng:
Quantity(Cái)1 - 200201 - 20002001 - 5000 > 5000
Thời gian ước tính (ngày)71015Cần thương lượng
Logo tùy ch?nh(Đơn hàng tối thiểu 500 Cái)
Tối thiểu số lượng đặt hàng là 50 Cái
0/50 Cái
từ0.00 US$
Thời gian Xử lý 7 ngày  
Vận chuyển
Cần thương lượng
Tổng số
Cần thương lượng
Manufacturer,Trading Company
CN
3