Wanglink ZTE Chipset 1GE 2.5G Wifi Duy Nhất Chế Độ Epon Wifi Onu ONT Gepon Onu

  • 100-499 Piece
    17,00 US$
  • 500-999 Piece
    16,00 US$
  • >=1000 Piece
    15,00 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
5 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 500 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 17,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 17,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
China
Nhãn hiệu:
Wanglink
Model:
WOR-ONU-E1A1
Các Tính Năng chính 1:
Chất Lượng cao Epon Onu Wifi
Các Tính Năng chính 2:
Onu Wifi
Các Tính Năng chính 3:
Epon onu Wifi
Tên sản phẩm:
1 GE Cổng PON HAI Wifi GPON ĐẤU NỐI
Ứng dụng:
FTTH/FTTB/viễn thông/băng thông rộng
Chipset:
ZTE Chipset/Realtek Chipset
Tương thích:
Tương thích với Huawei, ZTE, C-Dữ Liệu, fiberhome OLT
Cung cấp điện:
12 V DC
Chất liệu:
Nhựa
Bảo hành:
16 monthes

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
11X8X3 cm
Tổng một trọng lượng:
0.3 kg
Loại bao bì:
Carton WangLink ZTE Chipset 1GE 2.5G WIFI Duy Nhất Chế Độ EPON WIFI ONU ONT GEPON ONU
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 100 101 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 5 10 15 Sẽ được thương lượng
Mô Tả Video 
Giới thiệu Sản Phẩm
Mô tả sản phẩm

WANGLINK ZTE CHIPSET 1GE 2.5G WIFI DUY NHẤT CHẾ ĐỘ EPON WIFI ONU GEPON ONU

1GE EPON + Wifi ONU đáp ứng Viễn thông nhà khai thác FTTO, FTTD, FTTH băng thông rộng tốc độ, video giám sát và các yêu cầu khác và thiết kế một EPON Gigabit Ethernet sản phẩm. Nó được dựa trên trưởng thành và ổn định, chi phí-Hiệu quả EPON công nghệ, độ tin cậy cao, dễ dàng quản lý, cấu hình tính linh hoạt và chất lượng tốt của dịch vụ (QoS) đảm bảo để đáp ứng các kỹ thuật hiệu suất của các mô-đun IEEE802.3ah, EPON thiết bị yêu cầu kỹ thuật và thông số kỹ thuật khác.
Sản phẩm Hiển Thị
                                                           Đặc điểm kỹ thuật-Gigabit EPON ONU với WIFI
Tên sản phẩm
WangLink ZTE Chipset 1ge 2.5G WIFI Duy Nhất chế độ EPON WIFI ONU ONT GEPON ONU
PON Giao Diện
1 EPON giao diện, SC Single-chế độ/duy nhất-sợi,
Uplink 1.25 Gbps, đường xuống 2.5 Gbps,
1 * WIFI
Bước sóng
TX 1310nm, RX 1490nm
Optical Công suất đầu ra
-1 ~ + 4dBm
Nhận được sự nhạy cảm
<-28dBm
Xa nhất khoảng cách
20 km giữa OLT và ONU
Giao diện quang học
SC/UPC nối
Hạ lưu LAN giao diện
10/100/1000 Mbps tự động thích ứng giao diện Ethernet, Full Duplex/Half Duplex, RJ45 kết nối, 2 * WIFI

WIFI
Tích hợp 802.11b/g/n
Hỗ trợ WEP và WPA/WPA2 an ninh giao thức


Quản lý bảo trì
Tập trung OLT Quản lý dựa trên OAM
WEB, CLI
Nâng cấp phần mềm từ xa
Hỗ trợ để tiết kiệm các thông số cấu hình khi điện xuống
DC cung cấp điện
+ 12 V, bên ngoài AC-DC Bộ chuyển đổi điện
Tiêu thụ điện năng
≤2. 5 W
Tình trạng hoạt động
Nhiệt độ hoạt động:-5 ~ + 55℃
Độ ẩm hoạt động: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Điều kiện lưu trữ
Lưu trữ Nhiệt độ:-30 ~ + 60℃
Lưu trữ Độ ẩm: 10 ~ 90% (không ngưng tụ)
Chứng chỉ của chúng tôi
Hồ Sơ công ty
Về Nhà Máy
Wanglink Trụ sở chính được đặt tại Thâm Quyến Xiaxue Ngành Công Nghiệp Công Viên, nơi là một Trung Quốc Hi-Tech Công Nghiệp Công Viên, bao gồm một khu vực của 20 vuông km, Mang Lại với nhau nhiều tiên tiến doanh nghiệp trong các ngành công nghiệp truyền thông. wanglink là một trong những quan trọng doanh nghiệp trong Sáng Tạo này Công Nghiệp Công Viên, đạt được hỗ trợ tuyệt vời từ Chính Quyền Địa phương. Đó là với vốn đăng ký của 5 triệu NHÂN DÂN TỆ, bao gồm một khu vực của gần 2000 mét vuông cho R & D, tiếp thị & văn phòng bán hàng.
Kể từ năm 2013 năm, wanglink có đầu tư hơn 100 triệu Nhân Dân tệ trong sản xuất nghiên cứu và phát triển.Chúng tôi là hoàn toàn có khả năng chấp nhận của khách hàng OEM, ODM yêu cầu cho sản phẩm, và nhắm mục tiêu Sản phẩm rất thích hợp cho khách hàng.Với phát triển nhanh chóng và chuyên sâu nghiên cứu làm việc, Wanglink đã phát triển hơn 400 mô hình trong 4 loạt chính, ONU/Chuyển Đổi/Chuyển Đổi SFP/Phương Tiện Truyền Thông chuyển đổi trong dependently. Mỗi loạt có thông qua Chứng Nhận CE,
Hình thành một đầy đủ và tùy biến cao FTTH/FTTB/FTTX dây chuyền công nghiệp

Nhà máy Chi Tiết

Wanglink có được các chứng nhận của ISO 9000: 2000 Quản Lý Chất Lượng Hệ Thống trong Tháng Sáu 2015 và các chứng nhận của ROHS, CE, FCC trong Tháng Mười Một 2017.

PCB Hội Đồng Quản trị thiết kế và sản xuất

Cũ-Thử Nghiệm Phòng

Nhiệt độ cao và tải kiểm tra

Kho

Khách hàng Hình Ảnh
2019 CIOE Triển Lãm
Mỗi năm, Wanglink có các kế hoạch đểĐi đến trên thế giới để tham gia vào trong các triển lãm, Brazil, Ấn Độ, Thái Lan, Việt Nam ....., cho đến bây giờ, Chúng Tôi đã thiết lập quan hệ kinh doanh tốt với hơn 100 quốc gia trên thế giới.
2019 Việt Nam ICT COMM
Chúng tôi nhận được nhiều tình bạn, và hy vọng tất cả các kinh doanh của chúng tôi đi kèm để giành chiến thắng-Win Tình hình. Mỗi năm, chúng tôi sẽ ghé thăm người bạn của chúng tôi tất cả các nơi trên thế giới.
Được tổ chức bởi các Bộ của Ngành Công Nghiệp và Thương Mại của Việt Nam và các Bộ của Thông Tin và Thông Tin Liên Lạc của Việt Nam, ICT COMM Việt Nam là cùng nhau được tổ chức bởi Việt Nam của lớn nhất triển lãm công ty dịch vụ "ADPEX" Hoa Kho Công Ty và việt Nam Đổi Mới và Khuyến Mãi Trao Đổi Trung Tâm (Việt Nam Bài và Viễn Thông Nhóm). Thông tin liên lạc điện tử ICT chuyên nghiệp triển lãm.
2019 Việt Nam ICT COMM
Chúng tôi nhận được nhiều tình bạn, và hy vọng tất cả các kinh doanh của chúng tôi đi kèm để giành chiến thắng-Win Tình hình. Mỗi năm, chúng tôi sẽ ghé thăm người bạn của chúng tôi tất cả các nơi trên thế giới.
Được tổ chức bởi các Bộ của Ngành Công Nghiệp và Thương Mại của Việt Nam và các Bộ của Thông Tin và Thông Tin Liên Lạc của Việt Nam, ICT COMM Việt Nam là cùng nhau được tổ chức bởi Việt Nam của lớn nhất triển lãm công ty dịch vụ "ADPEX" Hoa Kho Công Ty và việt Nam Đổi Mới và Khuyến Mãi Trao Đổi Trung Tâm (Việt Nam Bài và Viễn Thông Nhóm). Thông tin liên lạc điện tử ICT chuyên nghiệp triển lãm.
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Q: Tại Sao chọn Wanglink?

1) Giao hàng nhanh chóng và đáng chú ý dịch vụ.
2) cạnh tranh bán giá
3) kinh nghiệm phong phú của OEM & ODM co-hoạt động
4) 100% vật liệu mới cho sản xuất và 100% Chất lượng đáng tin cậy

Q: TÔI Có Thể có một thứ tự mẫu? Những Gì là của bạn MOQ?

A: Vâng, chúng tôi Chào mừng bạn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. MOQ là 1 cho bình thường sản phẩm.

Q: Làm Thế Nào để bạn gửi các hàng hóa và làm thế nào lâu nó mất đến nơi?

A: biển Giao Thông Vận Tải & Không Khí Giao thông vận tải & Express (DHL/UPS/TNT/Fedex/EMS). Không khí Giao Thông Vận Tải & Thể Hiện thường mất 3-5 ngày để đến nơi. 

Q: TÔI Có Thể sử dụng riêng của chúng tôi logo và nhãn?

A:Vâng, chúng tôi cung cấp OEM/OEM dịch vụ và làm cho các sản phẩm với nhãn hiệu riêng của bạn.
Liên hệ với chúng tôi
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.