Wanglink FTTH OLT 4 Cổng Pon OLT Epon 4 Cổng Epon OLT

  • 1-9 Piece
    378,00 US$
  • 10-49 Piece
    315,00 US$
  • >=50 Piece
    287,00 US$
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
5 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )
Bao bì tùy chỉnh (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece )

Nhiều hơn

Tùy chỉnh hoạt tiết (Đơn hàng tối thiểu: 100 Piece ) Ít hơn
Mẫu: 378,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Liên hệ nhà cung cấp
Mẫu - 378,00 US$ /Piece , 1 Piece (Min. Thứ Tự): Mua mẫu
Đang tải... Thêm vào Giỏ Hàng
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
China
Nhãn hiệu:
Wanglink
Model:
WOR-OLT-EP4
Key Feature1:
Chất Lượng cao OLT Epon
Key Feature2:
4 Cổng Pon OLT
Key Feature3:
FTTH OLT
Phát ra điện:
2 ~ 7dBm
Tối đa máy Tước tỷ lệ:
1: 64
Cung Cấp điện:
AC 90 ~ 240 V
Nhiệt độ làm việc:
-20℃ ~ 70 ℃
Net Trọng lượng:
5 KG
Bảo hành:
2 năm
Tương thích:
Compatibale với ZTE onu

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
44X26X4.5 cm
Tổng một trọng lượng:
6.0 kg
Loại bao bì:
CARTON Wanglink FTTH OLT 4 Cổng PON OLT Epon 4 Cổng Epon OLT
Ví dụ bằng hình ảnh:
package-img
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 100 101 - 500 501 - 1000 >1000
Thời gian ước tính (ngày) 5 10 15 Sẽ được thương lượng
Giới thiệu Sản Phẩm
Mô tả sản phẩm

Wanglink FTTH OLT 4 Cổng PON OLT Epon 4 Cổng Epon OLT

4 PON EPON Dòng Quang Học Thiết Bị Đầu Cuối (OLT) là được thiết kế đặc biệt cho Điểm đến Đa (Pt2MP) FTTx ứng dụng. Các 4 PON được trang bị với hai EPON cổng, hai Gigabit SFP và hai Gigabit RJ45 uplink Giao Diện, và một cổng quản lý trong các 1U Chiều cao trường hợp. Với thân thiện với-Tập trung GIAO DIỆN quản lý, lắp đặt và bảo trì của các EPON triển khai trở nên dễ dàng. Khi hoạt động với EPON Mạng Quang Học Đơn Vị (ONU) EPN Series, các 4 PON cung cấp cao-Hiệu quả EPON Giải pháp cho mạng băng thông rộng.

Sản phẩm Hiển Thị
Đặc điểm kỹ thuật- FTTH EPON 4 cổng PON OLT
Tên sản phẩm:
Wanglink FTTH OLT 4 Cổng PON OLT Epon 4 Cổng Epon OLT
Mô hình số:
WOR-OLT-EP4
Cổng Uplink:
4 cổng 10/100/100 Mbps thích ứng
4 SFP giao diện (Kết Hợp giao diện)

Pon Giao diện:
Giao diện vật lý: SFP khe cắm
Loại giao diện: 1000base-PX20
Tối đa Splitter tỷ lệ: 1: 64

Cổng Pon:
Phát ra điện: + 2 ~ + 7dbm
Tiếp nhận nhạy cảm:-27dbm
Bão hòa ánh sáng điện:-6dBm
Kích thước:

440*208*44mm
Nguồn cung cấp:
220 V AC
Công suất tối đa:
16 W
Sợi Giao diện:
SC
Quang học giảm cân:
-5 ~-8dB
Bước sóng:
1310nm & 1550nm
Lưu trữ Nhiệt độ:
-40 °C ~ 85 °C
Nhiệt độ làm việc:
-20 °C ~ 70 °C
Độ ẩm tương đối
5 ~ 90% (không ngưng tụ)
Chất liệu:
Vỏ kim loại
Trọng lượng tịnh:
5 kg
Bảo hành:
18 monthes
Chứng chỉ của chúng tôi
Hồ Sơ công ty
Về Nhà Máy
Wanglink Trụ sở chính được đặt tại Thâm Quyến Xiaxue Ngành Công Nghiệp Công Viên, nơi là một Trung Quốc Hi-Tech Công Nghiệp Công Viên, bao gồm một khu vực của 20 vuông km, Mang Lại với nhau nhiều tiên tiến doanh nghiệp trong các ngành công nghiệp truyền thông. wanglink là một trong những quan trọng doanh nghiệp trong Sáng Tạo này Công Nghiệp Công Viên, đạt được hỗ trợ tuyệt vời từ Chính Quyền Địa phương. Đó là với vốn đăng ký của 5 triệu NHÂN DÂN TỆ, bao gồm một khu vực của gần 2000 mét vuông cho R & D, tiếp thị & văn phòng bán hàng.
Kể từ năm 2013 năm, wanglink có đầu tư hơn 100 triệu Nhân Dân tệ trong sản xuất nghiên cứu và phát triển.Chúng tôi là hoàn toàn có khả năng chấp nhận của khách hàng OEM, ODM yêu cầu cho sản phẩm, và nhắm mục tiêu Sản phẩm rất thích hợp cho khách hàng.Với phát triển nhanh chóng và chuyên sâu nghiên cứu làm việc, Wanglink đã phát triển hơn 400 mô hình trong 4 loạt chính, ONU/Chuyển Đổi/Chuyển Đổi SFP/Phương Tiện Truyền Thông chuyển đổi trong dependently. Mỗi loạt có thông qua Chứng Nhận CE,
Hình thành một đầy đủ và tùy biến cao FTTH/FTTB/FTTX dây chuyền công nghiệp

Nhà máy Chi Tiết

Wanglink có được các chứng nhận của ISO 9000: 2000 Quản Lý Chất Lượng Hệ Thống trong Tháng Sáu 2015 và các chứng nhận của ROHS, CE, FCC trong Tháng Mười Một 2017.

PCB Hội Đồng Quản trị thiết kế và sản xuất

Cũ-Thử Nghiệm Phòng

Nhiệt độ cao và tải kiểm tra

Kho

Khách hàng Hình Ảnh
2019 CIOE Triển Lãm
Mỗi năm, Wanglink có các kế hoạch đểĐi đến trên thế giới để tham gia vào trong các triển lãm, Brazil, Ấn Độ, Thái Lan, Việt Nam ....., cho đến bây giờ, Chúng Tôi đã thiết lập quan hệ kinh doanh tốt với hơn 100 quốc gia trên thế giới.
2019 Việt Nam ICT COMM
Chúng tôi nhận được nhiều tình bạn, và hy vọng tất cả các kinh doanh của chúng tôi đi kèm để giành chiến thắng-Win Tình hình. Mỗi năm, chúng tôi sẽ ghé thăm người bạn của chúng tôi tất cả các nơi trên thế giới.
Được tổ chức bởi các Bộ của Ngành Công Nghiệp và Thương Mại của Việt Nam và các Bộ của Thông Tin và Thông Tin Liên Lạc của Việt Nam, ICT COMM Việt Nam là cùng nhau được tổ chức bởi Việt Nam của lớn nhất triển lãm công ty dịch vụ "ADPEX" Hoa Kho Công Ty và việt Nam Đổi Mới và Khuyến Mãi Trao Đổi Trung Tâm (Việt Nam Bài và Viễn Thông Nhóm). Thông tin liên lạc điện tử ICT chuyên nghiệp triển lãm.
2019 Việt Nam ICT COMM
Chúng tôi nhận được nhiều tình bạn, và hy vọng tất cả các kinh doanh của chúng tôi đi kèm để giành chiến thắng-Win Tình hình. Mỗi năm, chúng tôi sẽ ghé thăm người bạn của chúng tôi tất cả các nơi trên thế giới.
Được tổ chức bởi các Bộ của Ngành Công Nghiệp và Thương Mại của Việt Nam và các Bộ của Thông Tin và Thông Tin Liên Lạc của Việt Nam, ICT COMM Việt Nam là cùng nhau được tổ chức bởi Việt Nam của lớn nhất triển lãm công ty dịch vụ "ADPEX" Hoa Kho Công Ty và việt Nam Đổi Mới và Khuyến Mãi Trao Đổi Trung Tâm (Việt Nam Bài và Viễn Thông Nhóm). Thông tin liên lạc điện tử ICT chuyên nghiệp triển lãm.
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Q: Tại Sao chọn Wanglink?

1) Giao hàng nhanh chóng và đáng chú ý dịch vụ.
2) cạnh tranh bán giá
3) kinh nghiệm phong phú của OEM & ODM co-hoạt động
4) 100% vật liệu mới cho sản xuất và 100% Chất lượng đáng tin cậy

Q: TÔI Có Thể có một thứ tự mẫu? Những Gì là của bạn MOQ?

A: Vâng, chúng tôi Chào mừng bạn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng. MOQ là 1 cho bình thường sản phẩm.

Q: Làm Thế Nào để bạn gửi các hàng hóa và làm thế nào lâu nó mất đến nơi?

A: biển Giao Thông Vận Tải & Không Khí Giao thông vận tải & Express (DHL/UPS/TNT/Fedex/EMS). Không khí Giao Thông Vận Tải & Thể Hiện thường mất 3-5 ngày để đến nơi. 

Q: TÔI Có Thể sử dụng riêng của chúng tôi logo và nhãn?

A:Vâng, chúng tôi cung cấp OEM/OEM dịch vụ và làm cho các sản phẩm với nhãn hiệu riêng của bạn.
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.