Đáng Tin Cậy Nhà Cung Cấp Cung Cấp Tốt Nhất Orientek TR600 OTDR Giá Sợi Quang Thiết Bị

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
600,00 US$ - 3.000,00 US$ / Đơn vị | 1 Đơn vị / đơn vị (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Nhanh · Vận tải đường biển · Vận tải đường bộ · Vận tải đường hàng không
Theo yêu cầu:
Logo tùy chỉnh (Min. Order: 5 đơn vị)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Jiangsu, China
Nhãn hiệu:
Orientek
Model:
TR600 OTDR
Tên:
Orientek TR600 OTDR
Nhà sản xuất:
Orientek
Giao diện:
USB & SD
VFL Chức Năng:
Tùy chọn
Dấu vết phân tích Phần Mềm:
Có sẵn
Hiển thị:
5.6 inch TFT LCD
Giao diện quang học:
FC/UPC + SC/UPC + LC/UPC
Màn Hình cảm ứng:
Bảo hành:
1 năm
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
5000 Unit/Units per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
Đóng gói trong Tiêu Chuẩn Xuất Khẩu Carton (OTDR)
Cảng
shanghai

Sợi Quang OTDR, Singlemode OTDR SM, Đa OTDR MM, SM & MM OTDR, PON OTDR

* Tàu trong 24 Giờ qua Fedex Express *

* Hãy đến với FC + SC + LC Adapter *

* Tiếng Anh + tiếng Tây Ban Nha Ngôn Ngữ *

* Kiểm tra Kết Quả Phân Tích softeware *

 

Đặc biệt được thiết kế cho FTTX Ứng Dụng:

@ FTTx ứng dụng cài đặt và bảo trì, sợi R & D và sản xuất thử nghiệm.

1. Để kiểm tra chiều dài, sợi giảm cân kết nối giảm cân và khác đặc điểm vật lý của sợi.
2. Để xác định vị trí các sự kiện trên sợi cáp một cách chính xác.

 

 

 

Các tính năng:

@ Thiết kế gồ ghề, trọng lượng nhẹ và dễ dàng hoạt động

@ Áp dụng sợi: Mạng vớiPLC Splitter

@<3 mThêm-Ngắn tổ chức sự kiện vùng chết

@Phạm Vi khoảng cách: 4,8, 16,32, 64,128,256 km

@XungVới: 10,30, 80,160,320,640, 1280,5120, 1024ns

@USBGiao diện, hỗ trợ USB Stick và máy in và cáp trực tiếpTải về để PCThông qua ActiveSync

@ Bộ nhớCông suất> 800 dấu vết

@Được xây dựng trong thân thiện-môi trườngPin LithiumVới công suất cao choHơn 8 giờCủa hoạt động cuộc sống

@Hiển thị:640 × 480, 5.6 Inch Thấp-Phản ánh TFT-LCD(Màn hình cảm ứng)

@Một nămBảo hành

@VớiGiấy Chứng Nhận hiệu chuẩn và Giấy Chứng Nhận CE

@Hỗ trợTiếng Anh và tiếng Tây Ban Nha

@ Có thể làmOEMTheo yêu cầu của khách hàng:ThêmCủa bạnLogoHoặcNgôn ngữ

 

Thông số kỹ thuật:

 

 

Mô hìnhOrientek TR600 Loạt OTDR
Bước sóng và phạm vi hoạt động

(1)TR600 SM SV20A 1310/1550nm 32/30dB với VFL

(2)TR600 MM MV10A 850/1300nm 21/19dB với VFL

(3)TR600 Pon SV30A 1310/1490/1550nm 32/30/28dB với VFL

(4)TR600 PON SS24AF 1310/1550/1625nm 32/30/28dB

(5)TR600 PON SS24CF 1310/1550/1625nm 38/36/34dB

(6)TR600 MS8035A SM & MM 850/1310/1550nm, 21/30/28dB

(7)TR600 MS3035A SM & MM 1300/1310/1550nm, 19/30/28dB

(8)TR600 MS8330A SM & MM 850/1300/1310nm, 21/19/30dB

(9)TR600 MS8350A SM & MM 850/1300/1550nm, 21/19/28dB

(10)TR600 4 Wavelenths SM & MM 850/1300nm + 1310/1550nm 21/19/30/28dB

Độ rộng xung (NS)5,20, 40,80, 160,320,640, 1280,2560, 5120,10240, 20480
Hiển thị5.6 inch TFT LCD màn hình cảm ứng
Tổ chức sự kiện mù Zone (M)3
Sự suy giảm mù Zone (M)13
Độ tuyến tính (dB/dB)±. 05 dB/dB
Giảm cân ngưỡng (dB)0.05
Giảm cân tỷ lệ độ phân giải (dB)0.01
Lấy mẫu tỷ lệ độ phân giải (M)0.125-8
Điểm lấy mẫu32 K
Khoảng cách sự không chắc chắn (M)± (1 m + 5 × 10-5× Khoảng cách + khoảng thời gian lấy mẫu)
Phạm vi khoảng cách (km)0.3 to180
Dung lượng bộ nhớ của dấu vếtThẻ SD (4G),> 10000 miếng
Thời gian của đo lườngĐược xác định bởi người sử dụng; 5sec, 10sec, 15sec, 30sec, 1 min, 2 min, và 3 min có thể lựa chọn
Giao diện quang họcFC/UPC + SC/UPC + LC/UPC
Dữ liệu giao diệnGiao diện USB, giao diện thẻ SD
Hình ảnh Lỗi Định VịTùy chọn
Cung cấp điệnPin Lithium; tiếp tục làm việc thời gian ≥ 8 giờ
Thời gian bảo hành12 tháng

 

 

Tiêu chuẩn Gói

Mang Trường Hợp
OTDR với Pin
Hiệu chuẩn & Báo Cáo Thử Nghiệm
SD Thẻ
FC & SC & LC kết nối
AC Bộ Chuyển Đổi
Cung Cấp điện
Hướng dẫn sử dụng & Dấu Vết Quản Lý Phần Mềm (CD)

 

Shippment

Quan trọng: Brazil Khách Hàng xin vui lòng để lại của bạn CPF hoặc số CNPJ sau khi đặt hàng.

 

1.Thời Gian dẫn:Cổ Phiếu có sẵn, thường có thể xuất xưởng trong vòng 24 giờ sau khi nhận được thanh toán.

 

2.Thời Gian vận chuyển:Thể hiện khoảng 3 đến 9 ngày làm việc để đến nơi.

 

3.Thuế hải quan:Phải được thanh toán bởi người mua. Người bán có thể không làm điều đó ở đây.

 

4.Phí Khu Vực từ xa:Cho khu vực Từ Xa, DHL/Fedex/UPS/TNT sẽ tính phí thêm "Phí Khu Vực Từ Xa", xin vui lòng hiểu nó.

 

Thanh toán

Tùy chọn:Paypal, Công Đoàn Phương Tây và T/T.

Tất cả các thẻ tín dụng đều được chấp nhận thông qua an toàn xử lý thanh toánESCROW/Paypal

Chào mừng bạn đếnThêm tôiĐể Yêu cầu thông tin tốt hơn giá trên những nền tảng:

 

Bảo hành

Thời Gian bảo hành: 1 năm.

 

Trong Bảo Hành:

@ 1. Nếu các máy đi kèm với bất kỳ vấn đề nhỏ: Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi càng sớm càng tốt. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn trực tuyến hỗ trợ:Cuộc Gọi điện thoại, Email và Video Hướng Dẫn. và gửi cho bạn các bộ phận thay thế bằng chuyển phát nhanh.

@ 2. nếu các máy đi kèm với vấn đề lớn: chúng tôi sẽ yêu cầu bạn để gửi nó trở lại cho chúng tôi để sửa chữa. Và sau đó gửi nó lại cho bạn. Chúng tôi sẽ gửi một máy tính mới cho bạn nếu chúng tôi có thể không sửa chữa các máy bị hỏng.

 

Ra khỏi Bảo Hành:


@ Nếu người mua cần các bộ phận, người bán Hứa hẹn cung cấp nó chỉ có tại cơ bản chi phí.


Đề nghị:

@ Chúng tôi đề nghị rằng không mua các máy với một mức giá thấp nhất như họ thường có thể không cung cấp cho bạn đảm bảo chất lượng và bình thường bảo hành

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.