Nhà sản xuất TX1270nm LR 10 Gam BIDI SFP 20 km

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
40,00 US$ - 80,00 US$ / Đơn vị | 10 Đơn vị / đơn vị (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
C-LIGHT
Model:
CLSFPBD10G2720/CLSFPBD10G3320
Yếu Tố hình thức:
SFP + BIDI
Tốc Độ Truyền dữ liệu:
10 Gb/giây
khoảng cách:
20 km SMF
bước sóng:
1270nm/1330nm
ứng dụng:
10 GBASE LR Ethernet, 10 Gam LW Fibre Channel
Nhiệt Độ hoạt động:
0 ° C ~ 70 ° C
nối:
LC Simplex
Warrenty:
3 năm
chứng nhận:
ISO9001/FCC/CE/RoHS
từ khóa:
10 Gam BIDI SFP 20 km
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
50000 Unit/Units per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
10 cái / khay nhựa, 1 cái / hộp bán lẻ
Cảng
Shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Within 1-3 working days after PO confirmed

nhà sản xuất TX1270nm LR 10 Gam BIDI SFP 20 km

 

10 Gam BIDI SFP 20 km nhanh Chi Tiết:
1. Form: SFP + BiDi
Tỷ Lệ 2. Data: 10 Gb/giây
3. Tầm: 20 km SMF
4. Wavelenth: TX1270nm (1330nm) RX1330nm (1270nm)
5. Connector: LC Simplex
6. Appliactions: 10 GBASE LR Ethernet, 10 Gam LW Fibre Channel

 

Mô Tả sản phẩm

Yếu Tố hình thức

SFP + BiDi

khoảng cách

20 km

giao thức

10 GBASE LR Ethernet

 

10 Gam LW Fibre Channel

Data Rate (max)

10.5 Gb/giây

thấp End Trường Hợp Nhiệt Độ (° C)

0 ° C

High End Trường Hợp Nhiệt Độ (° C)

70 ° C

chẩn đoán

DDM/DOM

Transmitter & Điện Ra

BOSA DFB, Pout-4 ~-1dB

Receiver & Cảm Giác

BOSA PIN, Pin >-14dBm

điện áp Cung Cấp

3.3

nối

LC Simplex

RoHS

YES

chứng nhận

TUV/CE/FCC/RoHS/INMETRO

 
C-LIGHT là đáng tin cậy của bạn nhà cung cấp của SFP + BiDi TX1270nm RX1330nm 20 km 10 GBASE LR thu phát. chúng tôi sản xuất và chứng khoán một số lượng lớn các SFP + BiDi TX1270nm RX1330nm 20 km 10 GBASE LR máy thu phát. tất cả chúng tôi SFP + BiDi TX1270nm RX1330nm 20 km 10 GBASE LR thu phát đều được kiểm tra trong nhà trước khi vận chuyển để đảm bảo rằng họ sẽ đến trong hoàn hảo vật lý và làm việc condition. chúng tôi đảm bảo SFP + BiDi TX1270nm RX1330nm 20 km 10 GBASE LR module thu phát để làm việc trong hệ thống của bạn mà không cần bất kỳ vấn đề.
ngoài ra để SFP + BiDi TX1270nm RX1330nm 20 km 10 GBASE LR thu phát, chúng tôi cũng mang theo một mảng rộng các khác thu phát mô-đun.
nếu bạn có bất kỳ câu hỏi về SFP + BiDi TX1270nm RX1330nm 20 km 10 GBASE LR thu phát, xin vui lòng không ngần ngại liên hệ với chúng tôi.

 

bao bì & Shipping
bao bì Chi Tiết:10 đơn vị/gói, 20 đơn vị/gói, 10 đơn vị/carton
Chi Tiết giao hàng:1-3 ngày làm việc
 
Dịch Vụ của chúng tôi

liên quan Loạt

1. Máy Thu Phát SFP 155 Mb-100 Gb

Data Rate: 100 M, 655 M, 1.25 Gam, 2.5 Gam, 10 Gam, 40 Gam, 100 Gam

loại: SFP, SFP +, BiDi, CWDM/DWDM, XFP, QSFP +/QSFP28, CFP2, GPON/EPON OLT/ONU

2. GPON EPON OLT/ONU

3. AOC/DAC cáp

4. Mux Demux OADM (nhấn vào để biết thêm sản phẩm)



 

Thông Tin công ty

thâm quyến C-Ánh Sáng Mạng Lưới Giao Thông Co., ltd là một nhanh phát triển nhà sản xuất của truyền dẫn quang sản phẩm trong thâm quyến Trung Quốc. chúng tôi professionaly sản xuất và phân phối cácthu phát quangđể trên toàn thế giới khách hàng.SFP +, SFP, XFP, BiDi, CWDM, DWDM, GPON/EPON OLT ONUlà tốt nhất bán hàng với C-Ánh Sáng.đáng tin cậy chất lượng sản phẩm, Charp giá cả, sản phẩm lớn phạm vi, tốt nhất khả năng tương thích, sản xuất lớn, nhanh dịch vụ kinh doanh, được chia sẻ với khách hàng. chúng tôi làm tốt nhất, sau đó khách hàng làm tốt hơn.

 

C-Ánh Sáng thu phát quang sản phẩm và PON OLT ONU được sử dụng rộng rãi trong 155 M 622 M 1.25 Gam 2.5 Gam 4 Gam, 6 Gam, 8 Gam, 10 Gam, 40 Gam, 100 Gam truyền thông quang học hệ thống của Ethernet, SDH/SONET OC, SAN, Trung Tâm dữ liệu, Video Truyền Tải và hệ thống PON.

 

dịch vụ của chúng tôi và sản phẩm có thể giúp đỡ cuối người sử dụng và các đại lý để nâng cấp mạng tỷ lệ & reach, chi phí xuống ngân sách, phóng to dòng sản phẩm, đáp ứng hơn yêu cầu khác nhau.

 

C-Ánh Sáng luôn luôn giữ bước với world truyền thông quang học thị trường và tiếp tục nhanh phát triển với khách hàng thông qua các cách của: đáng tin cậy Chất Lượng đối với Luôn Luôn; nhanh respones, phẩm chất lượng cao, giá tốt nhất và Dịch Vụ Tốt Nhất được hứa bởi C-Ánh Sáng.

 

cảm ơn bạn đã mối quan tâm của bạn để C-Ánh Sáng.

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.