Chất lượng cao FTTH Fiber optic TR600 OTDR pon Sợi Thiết Bị Quang 1310/1550/1625nm Tester exfo otdr sm mm sợi nhà máy giá

1.040,00 US$ / Piece | 1 Piece (Đơn hàng tối thiểu)
Số lượng:
- + Piece còn hàng
0món hàngđược chọn, Đô la Mỹ $tổng cộng
Xem chi Tiết
Phí vận chuyển:
Vui lòng xác nhận số lượng hàng hóa.
Thời gian chờ giao hàng:
7 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán
Liên hệ nhà cung cấp
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
TPLK
Model:
TR600 OTDR
Tên sản phẩm:
OTDR SM MM
Mô hình Số:
TR600 OTDR
Tên thương hiệu:
OTDR TR600
Mô-đun:
SM OTDR
Bước sóng:
1310/1510nm
Phạm Vi hoạt động:
28/26dB; 32/30dB
Hiển thị:
3.5 inch, 240*320 chạm vào màn hình
Pin:
8 giờ thời gian hoạt động
Lưu trữ:
2 gb bộ nhớ trong (20 000 O Khả Năng Cung Cấp)
Ngôn ngữ:
Trung quốc, Tiếng Anh, Tiếng Tây Ban Nha...

Đóng Gói & Giao Hàng

Đơn vị bán hàng:
Một món hàng
Kích thước một bao bì: 
30X28X25 cm
Tổng một trọng lượng:
4.5 kg
Loại bao bì:
Neutral gói hoặc Customzied cách đóng gói. Chất lượng cao FTTH Fiber optic TR600 OTDR pon Sợi Thiết Bị Quang 1310/1550/1625nm Tester exfo otdr sm mm sợi nhà máy giá Otdr sm mm
Thời gian chờ giao hàng: :
Số lượng(Piece ) 1 - 100 >100
Thời gian ước tính (ngày) 7 Sẽ được thương lượng

Chất lượng cao FTTH Fiber optic TR600 OTDR pon Sợi Thiết Bị Quang 1310/1550/1625nm Tester exfo otdr sm mm sợi nhà máy giá

Mô Tả sản phẩm
 

Cầm tay, trọng lượng nhẹ và thuận tiện để thực hiện
38dB cao phạm vi hoạt động
≤2m thêm-ngắn tổ chức sự kiện vùng chết
0.05 m cao khoảng cách độ phân giải, 128 k điểm lấy mẫu
Nhanh chóng tự động đo lường, một-nút hoạt động
Kiểm tra lên đến bốn bước sóng với một đơn vị duy nhất
Thông tin liên lạc kiểm tra ánh sáng tự động
Chức năng từ xa qua Ethernet
Giao diện USB, hỗ trợ USB stick và máy in và cáp trực tiếp tải về để MÁY TÍNH thông qua ActiveSync
Hỗ trợ Bellcore GR196 tập tin định dạng bằng văn bản hoặc đọc sách
Được xây dựng trong pin lithium với công suất cao cho hơn 8 giờ của hoạt động cuộc sống
Tích hợp Có Thể Nhìn Thấy lỗi định vị (VFL)

 

Phạm vi hoạt động

32/30dB, 1310/1550nm

Tổ chức sự kiện Vùng Chết

<2 m

Khoảng cách sự không chắc chắn

± (0.75 m + không gian mẫu + đo lường distance×0. 003%)

Lấy mẫu độ phân giải

0.05, 0.1, 0.2, 0.5, 1,2, 4,8, 16 m

Phạm vi khoảng cách

0.4, 0.8, 1.6, 3.2, 6.4, 16,32, 64,128,256,512 km (SMF);
0.4, 0.8, 1.6, 3.2, 6.4, 16,32 (MMF của 850nm)

Độ rộng xung

5,10, 30,80, 160,320,640, 1280,5120, 10240, 20480ns
5,10, 30,80, 160,320,640, 1280 (MMF của 850nm)

Giảm cân ngưỡng

0.01dB

Điểm lấy mẫu

Lên đến 128 k

Tuyến tính

0.05dB/dB

Giảm cân độ phân giải

0.001dB

Dung lượng bộ nhớ

≥800traces (xây dựng-in)
≥65500traces (1 GB SD lưu trữ)

Nhóm chỉ số khúc xạ thiết lập

1.00000-2.00000 (0.00001 bước)

Khoảng cách đơn vị

Km, m, kft, ft

Hiển thị

640 × 480, 6.5 inch TFT-LCD (màn hình cảm ứng)

Giao diện

USB, SD

Kết nối quang học

FC/SC/LC (kết nối phổ quát)

Quang Đồng Hồ Điện

Phạm vi bước sóng: 1270nm để 1700nm
Đo lường exfiber phạm vi:-60 đến + 3dBm
Đo lường chính xác: 5% (-10dBm, CW)

Cung cấp điện

AC adapter 100-240 V, 50/60Hz, 1.5A
DC: 19V±2V (2A)
Được xây dựng trong pin Lithium: 4400 mAh, thời gian hoạt động ≥8 giờ

 

Hình ảnh chính

 

 

 

Thông Tin công ty

TPLKLà một công ty chuyên nghiệp nằm ở Thâm Quyến, Trung Quốc. Công ty chúng tôi đã thành lập quan hệ kinh doanh với hơn 30 quốc gia. Huawei, ZTE, Fiberhome, Alcatel One Touch. lucent là quan trọng của chúng tôi đối tác, và chúng tôi đã nhận hàng hóa rất hỗ trợ từ họ. Tất cả các sản phẩm của Huawei, ZTE, Fiberhome, Alcatel One Touch. lucent là 100% gốc và thương hiệu mới. bên cạnh đó, Chúng Tôi cũng là một công ty hàng đầu trong việc phát triển và sản xuất sợi tiên tiến quang sản phẩm, cung cấp? sợi? quang? trong nhà? và? ngoài trời? cáp, khác nhau jumper và PLC? splitter, kết nối, adapter, hộp thiết bị đầu cuối, đóng cửa vv. sợi quang sản phẩm.

Chúng tôi có rất tốt khả năng cho hỗ trợ kỹ thuật cho các sản phẩm này. Những gì nhiều hơn, chúng tôi chấp nhận ODM Và OEM. TPLK cống hiến cho sản xuất và bán GEPON ONU, GEPON OLT, GPON ĐẤU NỐI, VoIP Gateway, sợi CPE, Module Wifi, cáp thả, jumper, PLC Splitter, kết nối, adapter, hộp thiết bị đầu cuối, đóng cửa vv. sợi quang sản phẩm.

Tất cả các của quang của chúng tôi sản phẩm là RoHS tuân thủ và TPLK cũng thu được ISO9001, ISO14001 chứng nhận. của chúng tôi sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ xuất sắc giành chiến thắng khách hàng từ tất cả các thế giới, TPLK đang tìm kiếm về phía trước để hợp tác với bạn.

 

Bao bì & Vận Chuyển

 

Giao hàng----------

1. vận chuyển trong vòng 3-9 WDs sau khi nhận được thanh toán

2. giao hàng không khí & biển giao thông vận tải với (UPS/FEDEX/TNT/DHL/EMS) như dưới đây

Xin vui lòng lưu ý rằng một số từ xa nơi sẽ cần 1-3 ngày làm việc nhiều hơn nữa.

Dịch Vụ của chúng tôi

CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

Chú ý:

Về làm thế nào để đặt hàng sản phẩm này ---

1. xin vui lòng cho tôi biết mô hình, số lượng, vv, TÔI sẽ ước tính bạn các chi phí vận chuyển sớm.

2. cho bạn biết vận chuyển thông tin nếu bạn có không có vấn đề với giá cả. TÔI sẽ cung cấp cho bạn các PL để xác nhận.

3. sản xuất và vận chuyển sẽ được sắp xếp ngay sau khi thanh toán.

4. theo dõi Không Có sẽ được cung cấp, và Theo Dõi thường xuyên cho bạn.

 

Liên hệ với Thông Tin

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.