GPON SFP ONU Stick Với MAC SC Nối DDM

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
27,00 US$ - 69,00 US$ / Piece | 500 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
C-Ánh Sáng
Model:
CLGPONSTM
Tên sản phẩm:
GPON SFP ONU Stick Với MAC SC Kết Nối DDM
Hình thức:
ONU SFP
Kết nối:
SC Simplex
Appliaction:
FTTX
Tương thích:
Huawei, ZTE, FiberHome
Tốc Độ dữ liệu:
Tx1.25Gbps/Rx 2.5 Gbps
Điện ngân sách:
35 ~ 40dB
Đạt:
20 km SMF
Giao thức:
GPON ĐẤU NỐI
Chứng nhận:
CE RoHS FCC TUV ISO
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
10000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
10 cái/khay nhựa, 1 cái/hộp bán lẻ
Cảng
Shenzhen
 
Mô Tả sản phẩm

 

GPON SFP ONU Stick Với MAC SC Kết Nối DDM

Simplex SC/APC Nối, Tích Hợp Diplexer Thu Phát
SFP MSA, chẩn đoán kỹ thuật số SFF-8472 Tương Thích
Tương thích với FSAN G.984.2 Thông Số Kỹ Thuật
1244 Mbps Tx, 2488 Mbps Rx Không Đối Xứng Tốc Độ Dữ Liệu
Hoạt động trường hợp nhiệt độ:-40 ~ 85 °C
Thuê bao vị trí nhận dạng (TRƯỢT)
PON Trạng Thái Liên Kết thông báo
Chết Thở Hổn Hển thông báo
Hỗ trợ Thời Gian trong Ngày và 1PPS giao diện
Đáp ứng các TX điện shut-down lệnh từ OLT khi OLT phát hiện bất thường
TC Lớp ĐÁ QUÝ chế độ đóng gói
OMCI hỗ trợ mỗi ITU-T G.988
28 dB liên kết ngân sách; Class B +, 20 km đạt
Tương thích với IEC-60825 Class 1 laser diode
RoHS tương thích
Nội bộ Hiệu Chuẩn

 

Mô tả:

GPON SFP với MAC là một G.984.2 (GPON) Bị Đầu Cuối Mạng Quang (ONT) với Hình Thức Nhỏ-yếu tố
Cắm (SFP) bao bì. Sản phẩm này tích hợp một bi-directional thu phát quang chức năng và GPON
MAC chức năng. Bởi được cắm vào các khách hàng tiền đề thiết bị (CPE) với tiêu chuẩn SFP cổng trực tiếp,
Nó cung cấp một bất đối xứng 1.244 Gbps thượng nguồn/2.488 Gbps hạ lưu GPON uplink để các CPE mà không cần
Yêu cầu cung cấp điện riêng biệt.
Sản phẩm này hỗ trợ một tinh vi ONT hệ thống quản lý, bao gồm cả báo động, trích lập dự phòng, DHCP và
IGMP chức năng cho một đứng-một mình IPTV giải pháp tại các ONT.
Sản phẩm này hỗ trợ Thời Gian trong Ngày và 1PPS giao diện, có thể được quản lý từ OLT trên các GPON sử dụng
G.988 OMCI. Nó phù hợp với liền mạch hiện có thông tin liên lạc thiết bị, cung cấp nhà cung cấp dịch vụ với một
Mịn nâng cấp để GPON. Các giải pháp bao la giảm các chi phí lắp đặt của triển khai sợi truy cập trong
MDUs và cho phép nhà cung cấp dịch vụ để cải thiện của họ doanh thu suối trong khi giảm OPEX.

            

 

Bao bì & Vận Chuyển

  

Chi Tiết đóng gói:10 pcs/khay nhựa, 1 pc/hộp bán lẻ
Thời Gian giao hàng:Trong vòng 1-3 ngày làm việc sau khi PO xác nhận
 
Dịch Vụ của chúng tôi

 

 

Hình Ảnh sản phẩm Thông Tin Chi Tiết

 

 

 

 

Dịch vụ

 

 


  

 

 

 

Tương thích Thương Hiệu

Tương thích với tất cả các thương hiệu. Giống như Cisco, Thổ Cẩm, Cây Bách Xù, Finisar,, HP, Huawei, NEC vv.

 

 

 

 

 

 
Thông Tin công ty

 

  

Hồ Sơ công ty

Thâm quyến C-Ánh Sáng Mạng Lưới Giao Thông Co., ltd., có trụ sở tại thành phố Thâm Quyến, với R & D văn phòng trong Chendu, là một nhà sản xuất hàng đầu của truyền dẫn quang sản phẩm, với một tập trung vào sợi mạng máy thu phát.
 
C-Ánh Sáng Mạng trung tâm riêng của mình trên thiết kế và sản xuất của sợi thu phát có thể được được thiết kế riêng để đáp ứng nhu cầu của khách hàng. nó bao gồm đầy đủ phạm vi của truyền dẫn cáp sản phẩm, bao gồm:
 
Điểm tới Điểm transcievers: 100 M ~ 100G SFP, SFP +, XFP, QSFP +, QSFP28, CFP, CFP2.
 
Điểm đến Đa điểm sản phẩm: GPON EPON, 10 GPON OLT & ONU.
 
Trung Tâm dữ liệu Cáp: 10G ~ 100G AOC & DAC cáp.
 
Thụ động Quang Học: MUX/DEMUX, Splitter.
 
Tất cả các sản phẩm được thiết kế và sản xuất trong C-LIGHT của nhà máy là MSA (multi-nguồn thỏa thuận) tuân thủ và CE, FCC, RoHS chứng nhận.

 

 

 

 

 

 

 

Chi Tiết gói

 

 

 

Tại sao Chọn Chúng Tôi

Sản phẩm

Chất lượng kiểm toán và khả năng tương tác kiểm tra thực hiện trước khi vận chuyển
Khả năng tương thích rộng (Cisco, Juniper, Finisar và vượt ra ngoài)
Dòng sản phẩm hoàn chỉnh, từ 100 M đến 100G transcievers
Giao hàngCổ phiếu lớn, thời gian ngắn dẫn
Sameday giao hàng cho đơn đặt hàng mẫu
DHL, FedEx, Ups Hoặc của bạn argent.
Dịch vụCuộc sống thời gian bảo hành
Thời gian đáp ứng nhanh
Mẫu miễn phí theo yêu cầu

 

 

  

 

Thị Trường của chúng tôi

 

Liên hệ với Chúng Tôi

24 giờ Trực Tuyến!

James Wong (Kinh Doanh Đại Diện)

Điện thoại di động/Whatsapp: + 86 13790696026

Skype: wang19875910

 

 

 

 

 

 
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

  

 

Trang Web chính thức: www.c-light.com

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.