Sợi Quang SFP Module CWDM 1.25 Gam 40 KM 80 KM SFP Transceiver

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
38,00 US$ - 48,00 US$ / Piece | 1 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
CHẠNG VẠNG
Model:
TW-MZ-CWDM 1.25 Gam SFP Module Thu Phát
tên sản phẩm:
sợi Quang SFP Module CWDM 1.25 Gam 40 KM 80 KM SFP Transceiver
Tốc Độ dữ liệu:
1.25 Gam
bước sóng:
1270nm-1610nm
khoảng cách:
lên đến 80 KM
sợi Mode:
SM MM
Giao Diện quang:
LC
điện áp làm việc:
3.3 V
phát thải Ánh Sáng Điện:
-15 ~-3dBm
Độ Ẩm tương đối:
0 ~ 95%
Nhiệt Độ hoạt động:
0 ° C ~ 70 ° C
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
10000 Piece/Pieces per Week
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
sợi Quang SFP Module CWDM 1.25 Gam 40 KM 80 KM SFP Transceiver: Hộp Carton
Cảng
ShenZhen
Thời gian chờ giao hàng: :
3-5day after payment
bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.