850nm XFP Thu Phát Quang Cho SDH Mạng 10 Gam 10 GBASE SR/SW xfp sr, thu phát sợi quang

FOB Tham Khảo Giá:Nhận giá mới nhất
57,00 US$ - 68,00 US$ / Piece | 10 Piece / Pieces (Min. Thứ Tự)
Vận chuyển:
Hỗ trợ Vận tải đường biển
báo cáo Đáng Ngờ Hoạt Động
Thông tin chung
Chi Tiết Ngắn Gọn
Nơi xuất xứ:
Guangdong, China
Nhãn hiệu:
C-Ánh Sáng
Model:
CLXFP8510GSR
đạt:
300 m
tương thích:
CISCO, HP
nối:
LC Dulplex
Temp:
0-70
DDM:
YES
bước sóng:
850nm
Appliaction:
GBASE-SR
Yếu Tố hình thức:
XFP
Khả năng cung cấp
Khả năng cung cấp:
50000 Piece/Pieces per Month
Đóng Gói & Giao Hàng
Thông tin đóng gói
10 cái/khay nhựa, 1 cái/hộp bán lẻ
Cảng
shenzhen
Thời gian chờ giao hàng: :
Shipped in 3 days after payment

chúng tôi là chuyên nghiệp nhà sản xuất chothu phát quang. tất cả chúng tôi sự quan tâm đang vào các mục cho dài năm. bạn không cần phải lo lắng chất lượng.3 năm warrentyvớinhanh chóng vận chuyểncho bạn. công ty chúng tôi điều khiển tất cả các quá trình sản xuất.

chỉ cần liên hệ với cho tôi nghe về chi tiết của bạn yêu cầu. dịch vụ tốt nhất sẽ được hỗ trợ cho bạn.

 

liên hệ với Reese:

thông số kỹ thuật

xfp sr
1. Nhà Sản Xuất
2. OEM/ODM nhãn Tùy Chỉnh
3. ISO 9001, RoHS, FCC, CE
4. Full tương thích

xfp sr Thông Số Kỹ Thuật:

Yếu Tố hình thức

XFP

khoảng cách

300 m OM3

giao thức

10 Gigabit Ethernet SR

 

10 Gam Fibre Channel SW

Data Rate (max)

9.95 ~ 10.5 Gb/giây

thấp End Trường Hợp Nhiệt Độ (° C)

0 ° C

High End Trường Hợp Nhiệt Độ (° C)

70 ° C

chẩn đoán

DDM/DOM

Transmitter & Điện Ra

VCSEL, Pout-5 ~-1dB

Receiver & Cảm Giác

PIN, Pin >-10dBm

điện áp Cung Cấp

3.3

nối

LC Dulplex

RoHS

YES

chứng nhận

TUV/CE/FCC/RoHS/INMETRO

 

xfp sr Các ưu điểm chính
1. giá Cả Cạnh Tranh
2. Full tương thích (CISCO/HP/Cực/Bách/H3C...)
3. OEM/ODM nhãn Tùy Chỉnh
4. Excellent Tiêu Thụ Điện Năng Thấp
5. cổ phần Lớn, giao hàng nhanh
6.3 năm bảo hành

xfp sr Pic Sản Phẩm

 

 

Thông Tin công ty

   thâm quyến C-Ánh Sáng Mạng Lưới Giao Thông Co., ltd là một nhanh phát triển nhà sản xuất của truyền dẫn quang

sản phẩm trong thâm quyến Trung Quốc. chúng tôi professionaly sản xuất và phân phối cácthu phát quangđể

trên toàn thế giới khách hàng.SFP +, SFP, XFP, BiDi, CWDM, DWDM, PONlà tốt nhất bán hàng với C-Ánh Sáng.đáng tin cậy

chất lượng sản phẩm, giá cả phải chăng, rộng để lựa chọn, tốt nhất khả năng tương thích, sản xuất lớn, nhanh

kinh doanhdịch vụ, được chia sẻ với khách hàng. chúng tôi làm tốt nhất, sau đó khách hàng làm tốt hơn.

 

1. Chính Sách Chất Lượng:

tích cực nghe yêu cầu của khách hàng, chất lượng xây dựng chân thành,nhanh chóng, hiệu quả, chất lượng cao dịch vụ cho

khách hàng satisfaction.

 

2. Chứng Nhận Chất Lượng 

sớm từ việc thành lập các công ty theo đúng với các yêu cầu của ISO9001

hệ thống cũng như khu vực tiêu chuẩn sản phẩm của chất lượng tổng quản lý để đảm bảo chất lượng sản phẩm để đạt được

ngành công nghiệp hàng đầu level, khách hàng và cộng đồng để cung cấp chất lượng sản phẩm và dịch vụ.

 

3. Đảm Bảo Chất Lượng Mục Tiêu:

sản xuất Cuối Cùng Năng Suất: trên 99%

khách hàng Khiếu Nại: dưới 2 piece/năm

khách hàng Tỷ Lệ Khuyết Tật: dưới 100ppm 

 

chứng nhận và Hội Thảo:

 

 

 

bạn Có Thể Thích
Không chính xác như những gì bạn muốn? 1 yêu cầu, nhiều báo giá Nhận báo giá ngay bây giờ >>
bạn Có Thể Thích
Những kết quả về sản phẩm hoặc nhà cung cấp này đã được dịch tự động để thuận tiện cho bạn bằng công cụ dịch ngôn ngữ. Nếu bạn thấy bất kỳ vấn đề nào liên quan đến kết quả dịch thuật, chúng tôi hoan nghênh sự gợi ý của bạn.
Tất cả thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp bằng cácngôn ngữ không phải là tiếng Anh hiển thị trên trang này là thông tin củawww.alibaba.com được dịch bởi công cụ dịch ngôn ngữ tự động. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc gợi ý nào về chất lượng dịch tự động, vui lòng gửi email cho chúng tôi theo địa chỉ english.trans@service.alibaba.com. Dịch thuật là một quá trình hoàn toàn tự động được hoàn thành thông qua các phương tiện kỹ thuật. Alibaba.com đã không tham gia vào bất kỳ bản dịch nào, cũng như không biết hoặc kiểm soát bản dịch hoặc nội dung đường dẫn liên quan đến sản phẩm. Alibaba.com và các chi nhánh từ chối một cách rõ ràng mọi sự bảo đảm, rõ ràng hay ngụ ý và trách nhiệm pháp lý đối với bất kỳ tổn thất nào phát sinh từ hoặc phụ thuộc vào bất kỳ thông tin được tự động dịch nào hoặc do bất kỳ lỗi kỹ thuật nào của công cụ dịch ngôn ngữ.