Sắp xếp theo
Đơn hàng Tối thiểu: OK
xem như là:

Tủ quang Splice

US $ 1-35 / Set
1 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;SIC
Model: Gpj-01

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Chengdu Qianhong Communication Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

Hensure 1550nm giá tốt nhất 16 cổng edfa với wdm

US $ 1150.0-1300.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nhãn hiệu: HENSURE
Model: 16EYA16 * 22dBm
Nơi xuất xứ: CN;SHN
Tên sản phẩm: 16 cổng edfa với wdm
Bước sóng: 1310nm/1490nm/1550nm
Bảo hành: 3 năm

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Zibo Hensure Electronic Equipment Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
100.0% Mức độ hài lòng

24-Port 100/1000X SFP + 4-Port 10/100/1000T Công Nghiệp Ethernet Chuyển Đổi

US $ 650-655 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: CHENXIAO
Model: CXS5028
Tên sản phẩm: CXS5028
Nơi Xuất Xứ: Chiết giang, Trung Quốc
Cổng: 24 * GE và 4 * GEE

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hangzhou Chenxiao Technology Incorporated Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

288 576C quang Splice tủ

US $ 1-35 / Set
1 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;SIC
Nhãn hiệu: qianhong
Model: Gpj-08

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Chengdu Qianhong Communication Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

Lò vi sóng công suất Cao Sừng ăng ten khác linh kiện điện tử lò vi sóng

US $ 1.0-100.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;SIC
Nhãn hiệu: Xexa
Model: XA 1.00 CHAX 193
Tên sản phẩm: Lò vi sóng công suất Cao Sừng ăng ten linh kiện điện tử khác
Tăng: 28dBi
Tần số Phạm Vi: 90-140 ghz

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Chengdu Xixia Technology Development Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

4 cổng pon quang dòng thiết bị đầu cuối FTTH OLT GPON với 4 SFP

US $ 700-950 / Piece
2 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: V-SOLUTION
Model: V1600G0
Uplink giao diện: 4*10/100/1000 M tự động đàm phán
Kiểu kết nối: 1000BASE-PX20 +/PX20 + +
Khoảng Cách truyền dẫn: 20 KM/40 KM
Tags: OLT GPON  |  4 pon OLT  |  quang OLT

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou V-Solution Telecommunication Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
86.4% Mức độ hài lòng

Giá rẻ Thông Minh HD Video SIP VOIP IP Điện Thoại Cho Miễn Phí Không Giới Hạn quốc tế Cuộc Gọi

US $ 172.0-172.0 / Piece
300 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Loại: Điện thoại VoIP
Nhãn hiệu: Skyline
Model: F600
Tên sản phẩm: Video VOIP IP Điện Thoại
PoE:: POE Cho Phép hoặc Tùy Chọn Cung Cấp Điện Bên Ngoài

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Skyline (Shenzhen) Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
100.0% Mức độ hài lòng

Đẹp Chất Lượng Cách Âm Gian Hàng Điện Thoại Như Văn Phòng Gian Hàng

US $ 2199.0-2599.0 / Set
1 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Hộp âm
Model: MSB-S
Acoustic Môi Trường Chỉ Số: STC30dB (± 5dB)/RT0.75s (±. 1 s)
Sự xuất hiện Kích Thước: D936 * W1000 * H2300
Kích Thước bên trong: D900 * W840 * H2140

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou Soundbox Acoustic Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
98.2% Mức độ hài lòng

90% new huawei gpon đấu nối hg8546m thứ hai tay hs8545m hs8546v

US $ 11.0-12.0 / Piece
2 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Huawei
Model: HG8546m
Màu sắc: Trắng
Từ khóa: HUAWEI HG8546M
XPON: GPON

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Zhengzhou Mingchuang Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
94.1% Mức độ hài lòng

Lanbowan 4.9-6.5 GHz 30dBi mimo Cao Gain Dual Nghiêng 2 chân món ăn WiMAX wifi antenna cho ubiquiti đài phát thanh cho mimosa C5X

US $ 70.0-75.0 / Đơn vị
2 Đơn vị / đơn vị
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Lanbowan
Model: ANT4965D30P6-MIMO
Tần số Phạm Vi: 4.9-5.1 GHz/5.1-5.9 GHz/5.9-6.5 GHz
Tăng: 30dBi
VSWR: 2.5

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Lanbowan Technology Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
60.2% Mức độ hài lòng

Nhà máy Zikun ZC-5211GE + 3FE + 2.4G & 5G AC Dual band WIFI GPON ONT giống như HUAWEI HS8546V5 Nokia G-140W-ME

US $ 15-30 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;HUN
Nhãn hiệu: Huawei
Model: ZC-520
Tên sản phẩm: ZC-520 wifi GPON ĐẤU NỐI ONT
Giao diện người dùng: 1GE + 3FE + Cổng + 2.4g &amp; 5g WFi + Usb
Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX Mạng
Tags: ONT  |  GPON ONT  |  WIFI GPON ONT

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hunan Zikun Information Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
41 hours Độ hài lòng bình quân
76.6% Mức độ hài lòng

Không dây Wifi Repeater 300 Mbps 802.11n/b/g Mạng Wifi Mở Rộng

US $ 1.0-6.9 / Piece
10 Piece / Pieces
Nhãn hiệu: OEM
Model: WR83
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Tên sản phẩm: 300 Mbps không dây Repeater
Tiêu chuẩn Và Nghị Định Thư: Wi-fi 802.11g, Wi-Fi 802.11n, Wi-Fi 802.11b
Màu sắc: Màu trắng/đen

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Qishun Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
90.0% Mức độ hài lòng

Nhà máy giá 4 Gam thống CDMA WCDMA TDSCDMA LTE GSM GPS 3 Gam 2 Gam nội bộ linh hoạt pcb antenna với IPEX nối

US $ 0.9-1.25 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Hurryup
Model: PCB-4G-MP-V01
Điện: 50 wát
Nhiệt Độ giới hạn (℃): -30℃ ~ + 85℃
Kích thước (mm): 92.4*8.4

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Hurryup Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
93.0% Mức độ hài lòng

Nhà máy giá 8 Cổng PON SFP Module EPON/GEPON OLT

US $ 475.0-475.0 / Piece
100 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: HiOSO
Model: HA7308C
Từ Khóa sản phẩm: 8 pon olt

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - HiOSO Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
90.0% Mức độ hài lòng

Sợi Quang FTTH Tool Kit với FC-6S Sợi Cleaver và Quang Học cutter

US $ 11.0-11.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: ODM/OEM
Model: FC-6S
Đường kính sợi: 125um
Bóc góc: 0.5 &deg; (duy nhất sợi)
Chất liệu: Kim loại

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Beijing Huatong Speedyfiber Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

Mạng Ethernet Cat6 Rj45 Cú Đấm Xuống Mèo 6 Keystone Jack 180 Độ UTP Được Bảo Vệ Modular Cắm Nữ Nối OEM Nhà Máy

US $ 0.34-0.39 / Piece
200 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: OEM Thương Hiệu, HSD Cáp
Model: HC-KJ-180WH
Chất liệu: PC, Phosphor Đồng, Bảng Mạch
IDC: Đồng Phosphor, Tinplating
Pin: 8 Pin

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen HSD Cable Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
95.8% Mức độ hài lòng

Chất lượng cao epon olt V1600 D2 D4 D8

US $ 331-364 / Đơn vị
1 Đơn vị / đơn vị
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: V-Giải Pháp
Model: V1600D2 D4 D8
Loại: Gepon olt
Kết nối: SC/PC
Khoảng Cách truyền dẫn: 20 KM
Tags: olt V1600  |  OLT  |  OLT

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou V-Solution Telecommunication Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
75.5% Mức độ hài lòng

Ilsintech Hoạt Động Ốp Liên Kết, Allinone + Swift KF4A Fusion Splicer/Nối Máy Nhà Cung Cấp

US $ 2350.0-2400.0 / Set
1 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Chạng vạng
Model: TW-KF4A
Tên sản phẩm: KF4A Fusion Splicer
Loại: KF4A
Tên: Fusion splice máy

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hunan Twilight Optic Co., Limited

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
91.1% Mức độ hài lòng

Original Huawei HS8546V5 Huawei Gpon Đấu Nối Ont Router

US $ 35-40 / Piece
10 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: Melontel
Model: HS8546V5
Nơi Xuất Xứ: Chiết giang
Tên thương hiệu: OEM
Mô hình Số: HS8546V5

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Ningbo Meilan Communication Equipment Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
92.0% Mức độ hài lòng

Huawei Tương Thích Mini Ftth Olt Gpon Splitter Giá 4 Và 8 Cổng Gpon Olt

US $ 980-1250 / Set
1 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: OEM/ODM
Model: HGPON-OLT4
Uplink: 4*10/100/1000Base-T, 4 * SFP khe cắm, 2 * 10GE SFP + khe cắm
Downlink: 8 * GPON Cổng
Max tách tỷ lệ: 1:128

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen HDV Photoelectron Technology Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
94.1% Mức độ hài lòng
20
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.
scglobalsearch011024218041