Sắp xếp theo
Đơn hàng Tối thiểu: OK
xem như là:

Fullwell 1 Cổng AGC WDM FTTH CATV Nhỏ Thu Quang Nút

US $ 11.5-12.5 / Piece
2 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: FULLWELL
Model: FWR-8610RW (1 RF)
Tên sản phẩm: FTTH AGC CATV Thu Quang
Đầu ra bước sóng: 1490/1310 nm
Đầu vào bước sóng: 1310/1550/1490nm

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hangzhou Fullwell Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
83.3% Mức độ hài lòng

Trung quốc Nhà Sản Xuất FTTH Lĩnh Vực Lắp Ráp Sợi Quang SC APC Nhanh Chóng Kết Nối

US $ 0.1-0.2 / Piece
10 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;SHG
Nhãn hiệu: TC/OEM
Model: Sợi Quang Kết Nối Nhanh Chóng
Tên sản phẩm: Sc apc nhanh chóng kết nối
Màu sắc: Màu xanh lá cây
Bước sóng: 1310/550nm

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shanghai T&C Network Technologies Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
91.9% Mức độ hài lòng

10/100/1000 M Gigabit Sợi Quang RJ45 ethernet chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi chuyển đổi

US $ 15.8-21.9 / Cặp
1 Cặp / cặp
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: SunSoont
Model: SST-MCT-1X9-AB20
Tên sản phẩm: Sợi Quang RJ45 ethernet chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi chuyển đổi
Sợi Loại: Duy nhất chế độ duy nhất sợi
Cung cấp điện: DC5V 1A đầu ra

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Sunsoont Techology Co.,Ltd

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
95.7% Mức độ hài lòng

Thiết Bị viễn thông 10/100 m Mạng Thiết Bị Quang Học FTTH Sợi Phương Tiện Truyền Thông Chuyển Đổi

US $ 29.0-31.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: BLIY
Model: BLIY-2F6E-02
Tên sản phẩm: 10/100 M Mạng Thiết Bị Quang Học FTTH Sợi Phương Tiện Truyền Thông Chuyển Đổi
Kích thước: 197*73.5*29mm
Trọng lượng: 0.3 KG

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen BLIY Photoelectric Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
73.9% Mức độ hài lòng

Nhà máy Bán Buôn Ngoài Trời Thời Tiết IP65 8 cổng 10/100 Mbps Xếp POE EPON ONU Tương Thích với Huawei, zte, Fiberhome

US $ 43.0-46.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN
Nhãn hiệu: Gdpoenet
Model: G108P-IP65
POE pin: 4/5 + 7/8-
Tăng bảo vệ: 4KV
Không thấm nước: IP65

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou Gxcom Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
85.2% Mức độ hài lòng

MÁY BƠM mới LASER 32 cổng 13 để 23dbm WDM bộ khuếch đại quang EDFA

US $ 880-2760 / Piece
2 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;SHN
Nhãn hiệu: WSEE
Model: WS-50ErAxx
Tên thương hiệu: MÁY BƠM mới LASER 32 cổng 13 để 23dbm WDM bộ khuếch đại quang EDFA
Bước sóng: 1550nm cho CATV, 1490/1310nm cho PON
Đầu vào quang điện: -5 ~ 10dBm

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shandong Wanshuo Optoelectronic Equipment Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
85.7% Mức độ hài lòng

SC APC/UPC Lĩnh Vực Lắp Ráp Sợi Quang Kết Nối Nhanh cho 0.9mm 2mm sợi cáp

US $ 0.25-0.5 / Piece
100 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: Jiangsu, China
Nhãn hiệu: RAIWAV/OEM
Model: SC
Tên sản phẩm: Sợi Quang Kết Nối Nhanh Chóng
Kiểu kết nối: SC/APC &amp; SC/UPC
Sợi Loại: Chế độ đơn hoặc Đa chế độ

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Yangzhou Raiwav Opto-Electronic Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
84.4% Mức độ hài lòng

Menu tiếng anh mini loại FTTH fiber optic fusion splicer AI-8

US $ 760.0-760.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: OEM
Model: AI-8
Tên sản phẩm: Quang sợi Fusion Splicer
Mất mát trở lại: Tốt hơn so với 60DB
Bảo hành: 1 năm

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen BLH Communication Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
57.1% Mức độ hài lòng

Hot bán gpon ftth modem, 1ge + 3fe + wifi huawei hg8546m onu, huawei ma5608t gpon olt

US $ 15-25 / Piece
10 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Huawei
Model: HG8546M
Tên: Huawei Gpon ĐẤU NỐI
Giao Diện người dùng: 1GE + + 3FE + 1 CHẬU + USB + WIFI/4FE + 1 CHẬU + USB + WIFI
Giao Diện quang học: SC/UPC

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou Qiton Electronics Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
93.7% Mức độ hài lòng

Ban đầu 10GE GEPON OLT MA5608 MA5608T MCUD1 MPWD GPBH GPFD GPBD Sợi Dòng Quang Học Thiết Bị Đầu Cuối Thiết Bị

US $ 1050.0-2100.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: HUAWEI
Model: MA5608T
Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX Mạng
Mô hình Số: MA5608T
Tên sản phẩm: GPON OLT

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangdong D-Top Industry Co., Limited

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
81.0% Mức độ hài lòng

1000 cơ sở Ethernet Quang Đổi 8 Cổng SC ethernet transceiver

US $ 115.8-153.8 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Model: WOR-982ASS20-SC
Nhãn hiệu: Wanglink
tên sản phẩm: Giá yếu tố Kép Sợi OEM/ODM 10/100/1000 M Phương Tiện Truyền Thông Chuyển Đổi
tình trạng sản phẩm: kho
tốc độ truyền: 1000 Mbps

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Wanglink Communication Equipment Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
81.0% Mức độ hài lòng

Nhà máy Bán 24 Core G652D Ngoài Trời Sợi Cáp Quang Cho Mạng Và Dự Án Giải Pháp

US $ 100.0-100.0 / Km
50 Km / km
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: NS hoặc OEM
Model: Gyfxty Sợi
Tên sản phẩm: Cáp Sợi Quang Quang
Mô hình Số: GYFXTY
Số sợi: 2-24 lõi

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hangzhou Linan New Sonic Material Tech Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
86.7% Mức độ hài lòng

Ban đầu AN5506-01A cổng duy nhất 1GE GPON ĐẤU NỐI tương thích với FIBERHOME AN5516-01 AN5516-04 AN5516-06

US $ 16.0-16.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nhãn hiệu: Null
Model: AN5506-01A
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX Mạng
Tên sản phẩm: AN5506-01
Tên thương hiệu: Null

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Alfo Optical Communication Tech Co., Limited

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
92.3% Mức độ hài lòng

Cầm tay nhà máy giá FTTH power meter PON quang power meter giá/power meter fiber optic

US $ 140-199 / Đơn vị
1 Đơn vị / đơn vị
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: 3C-Link
Model: 3C-OPM
Tên sản phẩm: PON Optical Power Meter
Mô hình số: 3C-3213AP
Xuất xứ: Thâm quyến, Trung Quốc

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen 3C-Link Opto Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
81.5% Mức độ hài lòng

SM MM OTDR tester 850/1300/1310/1550 FCST080614

US $ 3034.67-3293.66 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;SHG
Nhãn hiệu: FCST
Model: FCST080614
Mô hình: FCST080614
Loại: Duy nhất-Chế Độ &amp; Multi-Chế Độ
Chức năng: FTTH
Tags: OTDR  |  SM MM OTDR  |  OTDR TESTER

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Fiber Cable Solution Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
74.4% Mức độ hài lòng

Fiber Optic 2x2 Cơ Khí Chuyển Đổi Quang Học trong Hộp Nhựa SC Nối

US $ 8-40 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: HaiLi
Model: HL-15-xxC1
Tên sản phẩm: 2x2 Cơ Khí Chuyển Đổi Chuyển Đổi Quang
Điều kiện: Thương hiệu mới
Loại: Chốt hoặc Không-Chốt

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Hilink Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
93.3% Mức độ hài lòng

10 gam SFP + để SFP + DAC Trực Tiếp Đính Kèm Twinax Cáp 100% Cisco Cây Bách Xù Bông Lúa HP DELL Huawei Tương Thích

US $ 6.99-7.59 / Piece
2 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Wiitek
Model: WPP-PC192-3010C
Wiitek P/N: SFP-H10GB-CU1M
Dây AWG: 30AWG
Chiều Dài cáp: 1 m (3.28ft)

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Weisheng Electro-Optic Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
83.3% Mức độ hài lòng

Giá Rẻ 10G 16 Cổng Gepon Onu GPON Gepon CATV Quang OLT Thiết Bị Giá

US $ 100-300 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN
Nhãn hiệu: ZONGJU
Model: ZC16
Tên sản phẩm: 10G 16 Cổng Epon GPON Gepon Giá CATV Quang OLT Thiết Bị Giá
Chassis: 1U 19 &quot;Rack
PON khe cắm: 2

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hangzhou ZongJu Optical Equipment Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
93.3% Mức độ hài lòng

Hot bán 1 cổng GPON ont, cùng một đặc điểm kỹ thuật giống như Huawei HG8010H Gpon đấu nối cho FTTH giải pháp

US $ 1-20 / Set
1000 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;SHA
Nhãn hiệu: JIZHONG HOẶC tùy chỉnh
Model: JZOU-1120
EPON: Đối xứng 1 Gbit/s
GPON: Tải về 2.488 Gbit/s, tải lên 1.244 Gbit/s;
Bước sóng: Truyền port: 1310 +/-20nm; Nhận Được cổng: 1490 +/-10nm
Tags: Ont  |  GPON ont  |  ONT GPON EPON

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shaanxi Jizhong Electronics Scien-Tech Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
83.3% Mức độ hài lòng

Sợi Quang Phương Tiện Truyền Thông Chuyển Đổi 10/100/1000 m Sợi Quang chuyển đổi 8 port sfp

US $ 50-80 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu:
Model: YH-100082-SFP
Tên sản phẩm: 8 Port SFP Sợi Chuyển Đổi
Mô hình Số: YH-10082-SFP
Cổng UTP: 8 cổng 1000 m SFP + 2 cổng 10/100/1000 m RJ45

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Yuhang Communication Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
32 hours Độ hài lòng bình quân
60.0% Mức độ hài lòng
20
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.
scglobalsearch010177200105