Sắp xếp theo
Đơn hàng Tối thiểu: OK
xem như là:

ZY-OKH501 4K * 2K Hdmi Switch Kvm Extender 10Km Với Rs232/Usb/Âm Thanh/Mic/ edid Trên Duy Nhất-Chế Độ 1-Lõi Lc Sợi Cho An Ninh.

US $ 210.0-220.0 / Cặp
1 Cặp / cặp
Nơi xuất xứ: CN;JIA
Nhãn hiệu: ORIVISION
Model: ZY-OKH501
Transmitter-Đầu Vào: HDMI * 1 USB * 1 RS232 * 1 3.5 Âm Thanh trong * 1 3.5 Âm Thanh out * 1
Transmitter-Đầu Ra: LC * 1
Receiver-Đầu Vào: LC * 1

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Nantong ZYDZ Electronic Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
84.2% Mức độ hài lòng

ONV 10/100 M Coax để RJ45 Chuyển Đổi EOC Chuyển Đổi với 1x Cổng BNC và 1x Cổng Ethernet

US $ 33-40 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Model: EOC1C1E-3
Nhãn hiệu: ONV
Loại sản phẩm: EOC, POE over Coax
nối: 1x Cổng BNC + 1x Ethernet
EOC Chức Năng: Ethernet over Coax

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Optical Network Video Technologies (Shenzhen) Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
88.6% Mức độ hài lòng

Chất Lượng cao Giá Rẻ gepon olt onu/huawei gpon olt 4 8 16 cổng Tương Thích Với Huawei ZTE bdcom

US $ 370-550 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: OPTFOCUS
Model: OFSE3508
Cung Cấp điện: 220VAC AC: 100 V ~ 240 V, 50/60Hz DC: -36V ~-72 V
Net Trọng Lượng: 4.6Kg
Nhiệt Độ làm việc: 0 ~ 55℃

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Optfocus Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
92.9% Mức độ hài lòng

Trong nhà/Ngoài Trời 2 Core FTTH CÁP Quang Cáp Thả G.657 nhà sản xuất kỹ thuật số duy nhất chế độ ethernet fibra optica cabo

US $ 30.0-50.0 / Km
50 Km / km
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: JIANYE
Model: GYPFHA
Sợi Loại: Sợi cáp quang
Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX Mạng
Chứng nhận: CE, RoHS, ISO9001

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hangzhou Jianye Cable Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

24 Core Bị Mắc Kẹt Quang Mặt Đất Dây Opgw Cáp

US $ 1500.0-1500.0 / Km
1 Km / km
Nơi xuất xứ: China
Nhãn hiệu: GL
Model: OPGW
Cuộc sống tuổi thọ: > 30 năm
Ứng dụng: Trên không
Chứng nhận: ISO9001: 2008

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hunan GL Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
80.6% Mức độ hài lòng

SC simplex sm G657B3 sợi dây vá quang ngoài trời 300 m đến 500 m SC simplex drop shipping ftth cáp

US $ 0.05-0.4 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: NECERO
Model: SC-NEPC36
Mục: Dây vá quang ngoài trời 300 m đến 500 m SC simplex drop shipping ftth cáp
Số sợi: Simplex/duplex/bó
Sợi Loại: OM2/OM3/OM4/G652D/G657A1

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Necero Optical Fiber And Cable Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
88.9% Mức độ hài lòng

AVMATRIX USB điện SDI/Sợi Quang Mở Rộng với SFP LC mô-đun

US $ 389.0-389.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nhãn hiệu: AVMATRIX
Model: FE1121
Nơi xuất xứ: CN;FUJ
Transmitter: SDI Đầu Vào * 1, Vòng Ra * 1
Receiver: SDI Out * 2
Tên sản phẩm: SDI/Sợi Quang Extender

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Zhangzhou Matrix Electronic Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
80.0% Mức độ hài lòng

FTTH CÁP Quang Sợi Fusion Nối máy LCD hiển thị trung quốc giá rẻ giá cáp quang sợi tổng hợp máy hàn

US $ 1200.0-1800.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: YOUXIN
Model: FSP-500
Nối Thời Gian/Sưởi Ấm: 8 s/30 s
Lưu trữ: 4000 kết quả
Truyền dữ liệu: Cổng USB &amp; VGA

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Ningbo Youxin Optic-Electronic Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
66.7% Mức độ hài lòng

1 Port pon fiberhome sợi quang onu gpon

US $ 21.31-24.59 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Model: ZX279100
Nhãn hiệu: ZBT
tên sản phẩm: 1 Port pon fiberhome sợi quang onu gpon
kích thước: 185 MÉT * 136 MÉT * 26 MÉT
giao diện: 1 10/BASE-T RJ45
Tags: ont gpon  |  onu gpon  |  modem gpon

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Zhibotong Electronics Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
82.8% Mức độ hài lòng

FTTH cáp neo kẹp/Drop Shipping dây kẹp/s loại kẹp

US $ 0.2-0.2 / Piece
100000 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: LANGREAT
Model: ACC-16
Chất liệu: NYLON

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Langreat Electronics Co., Ltd. (Cixi)

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra A&V: Tư cách pháp lý của nhà cung cấp này đã được xác thực.
Trung Quốc
25 hours Độ hài lòng bình quân
64.0% Mức độ hài lòng

FTTX Cọ SM OTDR 32/30db Fibra Optica Nền Kinh Tế MINI Cầm Tay OTDR (32/30db) 1310/1550nm

US $ 650.0-650.0 / Đơn vị
1 Đơn vị / đơn vị
Nơi xuất xứ: CN;SHG
Nhãn hiệu: NOVKER
Model: NK5600.
Tên sản phẩm: SM OTDR NK5600
Bước sóng: 1310/1550nm
Phạm Vi hoạt động: 32/30 dB

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shanghai Robay International Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
82.1% Mức độ hài lòng

Ban đầu không dây ZTE GPON ĐẤU NỐI F623 với 4 cổng LAN + 1 cổng điện thoại + wifi

US $ 16.0-17.0 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: ZTE
Model: F623
Tên sản phẩm: ONU
Mô hình số: F623
Loại: 4 cổng
Tags: F623  |  4 LAN  |  cổng + wifi

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou Fengbai Network Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
0.0% Mức độ hài lòng

Sản xuất cabo de fibra optica caixa pequena thiết bị đầu cuối 8 port ftth fiber optic cáp thiết bị đầu cuối nhỏ hộp

US $ 3.9-8.9 / Piece
10 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;SHG
Nhãn hiệu: Wanbao
Model: FTTH-FDB 170108
Chất liệu: > ABS FR <
Bộ chuyển đổi: 8 pcs SC/8 pcs duplex LC
KHÔNG CÓ. của cổng: 2 trong cổng và 8 ra cổng

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shanghai Wanbao Optical Technologies Co.,ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra A&V: Tư cách pháp lý của nhà cung cấp này đã được xác thực.
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
81.5% Mức độ hài lòng

16 E1 để 4 cổng 100/1000 m ethernet chuyển đổi

US $ 20-199 / Set
2 Set / Sets
Nơi xuất xứ: CN;ZHE
Nhãn hiệu: FCTEL
Model: FCC-E16F4
Cổng Ethernet: 10/1000Base-TX, rj45
E1 giao diện: 75/120ohm
Kích thước: Nói chung máy tính để bàn, rack, 19 &quot;inch&quot;

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Hangzhou Fctel Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
92.3% Mức độ hài lòng

Mới ban đầu 1000Base-SR4 QSFP thu phát QSFP-40G-SR-BD

US $ 116-199 / Đơn vị
1 Đơn vị / đơn vị
Nơi xuất xứ: CN;BEI
Nhãn hiệu: CiscoSystem
Model: QSFP-40G-SR-BD
Mục: QSFP-40G-SR-BD
Điều kiện: 100% Original Cisco Module Hwic-
Thương hiệu: Cisco QSFP-40G-SR-BD

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Beijing ZCO System Limited

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
94.8% Mức độ hài lòng

Chất lượng tốt nhất 24 Lõi Đóng Cửa Sợi Truy Cập Thiết Bị Đầu Cuối Đóng Cửa

US $ 39.33-39.33 / Piece
100 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: China
Nhãn hiệu: Lucktech
Model: LK-FATC-003
Tên sản phẩm: Sợi Truy Cập Thiết Bị Đầu Cuối Đóng Cửa
Màu sắc: Màu đen/Trắng
Chất liệu: Tăng cường Nhựa Polymer

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Ningbo Lucktech Electronics Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
64.9% Mức độ hài lòng

Nhà máy Giá SC/FC/ST/MU/MTRJ/LC Vá Dây sc-fc duplex sợi quang vá dây 3mm bằng nhựa sợi quang bằng HanXin

US $ 0.1-1.12 / Piece
1 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Hanxin &amp; OEM
Model: Sợi dây vá Quang
Mô hình tên: SC FC LC ST Sợi dây vá Quang
Vỏ bọc bên ngoài: PVC/LSZH/PU; fc dây vá
Ứng dụng: Viễn thông/mạng; fc dây vá

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Hanxin Communication Optical Fiber Cable Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
84.8% Mức độ hài lòng

Chống tĩnh quang sợi làm sạch cassette kết nối sợi quang sạch hơn

US $ 15.0-25.0 / Piece
2 Piece / Pieces
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: Comofaje
Model: CLE-01
Tên sản phẩm: Sợi Quang Làm Sạch Hộp
Làm sạch Lần: Hơn 500 lần
Kết nối: SC FC ST MU LC MPO

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Shenzhen Comofaje Electronic Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Nhà cung cấp Được đánh giá: Được đánh giá bởi một công ty giám định bên thứ ba.
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
<24 hours Độ hài lòng bình quân
89.2% Mức độ hài lòng

Ngoài Trời Trực Tiếp Chôn Fibra Optica 48 Hilos Chống-Loài Gặm Nhấm Duy Nhất Chế Độ Sợi Quang Cáp Gyts

US $ 0.2-0.6 / Meter
1000 Meter / Meters
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: JQ
Model: GYTS
Tên sản phẩm: Sợi cáp quang
Loại: GYTS
Sợi Thương Hiệu: YOFC

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Guangzhou Jiqian Fiber Optic Cable Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
100.0% Mức độ hài lòng

Sợi Cáp Quang 1 KM giá FTTH trong nhà drop shipping cáp

US $ 0.03-0.08 / Meter
1 Meter / Meters
Nơi xuất xứ: CN;GUA
Nhãn hiệu: HAOKAI
Model: Thả sợi cáp quang
Tăng cường thành viên: FRP hoặc Thép
Áo khoác chất liệu: PVC hoặc LSZH
Sợi thương hiệu: YOFC, CORNING

Nhà cung cấp đã được Xác nhận - Dongguan HaoKai Optoelectronics Technology Co., Ltd.

Trung Quốc‎
  • Kiểm tra Tại chỗ: Hoạt động tại chỗ được kiểm tra và tư cách pháp lý được xác nhận
  • Nhấp vào để xem video về công ty.
Trung Quốc
>72 hours Độ hài lòng bình quân
100.0% Mức độ hài lòng
20
Những sản phẩm hoặc Kết quả của Nhà cung cấp vừa được dịch nhờ các công cụ hỗ trợ để tiện tìm hiểu. Nếu bạn có góp ý về kết quả dịchvui lòng giúp chúng tôi cải thiện.
All product and supplier information in the language(s) other than English displaying on this page are information of www.alibaba.com translated by the language-translation tool automatically. If you have any query or suggestion about the quality of the auto-translation, please email us at (email address). Alibaba.com and its affiliates hereby expressly disclaim any warranty, express or implied, and liability whatsoever for any loss howsoever arising from or in reliance upon any auto-translated information or caused by any technical error of the language-translation tool.
scglobalsearch010176211195